Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnapopigana "vibuti"...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NG'ADA, Oct 6, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika uchumba/mahusiano ya kimapenzi inatokea kufarakana hata kuachana...je vile vitu mlivyokua mkipeana enzi hizo (zawadi,..picha) yapasa mrudishiane?..
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    zile chupi ulizomnunulia nazo azirudishe?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tukisema turudishiane kuna mengine yatatushinda..
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mh!! ........
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni ushamba wa hali ya juu kama sio ulimbukeni kudaiana vitu mlivyopeana wakati mkiwa kwenye mahusiano ya kimapenzi! Tena ni umasikini wa roho!
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala haifai kurudishiana coz sio vyote vinavyorudishika,na isitoshe mlipeana kwa mapnz kama mlikubaliana kwamba siku mkiachana mrudishiane vitu hapo sawa rudishianeni japo ni wazi hamtaweza kurudishia na vyote, maana kuna vinavyoonekana na visivyoonekana,kama mapenz yameisha basi achaneni kwa amani,kudaiana vitu mlivyohongana ni ulimbuken tu na roho za visasi!
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    true! mi nilishushwa kwenye kivits mchana kweupeee posta!!
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ka nakuona vile.....
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mhhh haya sas amatatizo
    Kurudishiana vitu ni ushamba fulani
    Kama ulimpa kwa moyo ya nini kumdai bana
    We umeachana nae endelea na yako
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Chupi, pesa, khanga, nk. zinaweza kurudishwa, lakini nguvu za kiume hazirudishwi ng'o!
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhh
    inawezekana kweli?
    vitakusaidia nini?
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ulimpa zawadi hayo mambo yakurudishana yanatoka wapi huo ni ulimbukeni
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280

    hahahahahah daaaaah
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na kama ulimkopesha,kabla hajalipa tukaachana ruksa kudai?
     
  15. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mrudishiane ili iweje?

    Ila inategemea mwenzangu maana wadada wengine anajifanya kumpenda mbaba wa watu ananunuliwa gari au anajengewa nyumba akishapata alichopata anamkimbia baba wa watu na kwenda kwa kiboifurendi chake akipendacho. Huyo mwenzangu anastahili kunyang'anywa kwa nini umchune hivyo mtoto wa mwenzio na kumbe ulikua humtaki? Au unamnunulia gari mpenzi wako wa kiume kama unazo matokeo yake anaanza kufanyia umalaya we hakuthamini tena kwa nini nisikunyang'anye?

    So inategemea na pia inategema mmeachana vipi
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Kate, wewe inaelekea ushawahi pitia drama kibao kwenye mahusiano yako...
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duh! Pole sana, ulipewa funguo bila kadi.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mweeee! kweli dada? mbona aibu, hivi si ulimuombea apate ajali kule aendako ili afe, phew!
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    heh heheeee!!yethuuuuuuuuu...!!!hiyo ndio yenyewe!jamani,kuna vinginye vinarudishwa afu inategemea mmeachana vip!!
     
Loading...