Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnapiga kampeni kwa helicopter, mmeshindwa kuokoa watu hata kwa mashua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Vitendo, Sep 14, 2011.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau ambao huwa mnatumia Helicopter kwenye kampeni zenu za kisiasa,ziko wapi Helicopter zenu kwenye uokoaji wa meli iliyozama Nungwi.
    Aibu kwenu.
     
Loading...