Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnapata wapi muda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by data, Jul 18, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    Jamani wenzangu mnapata wapi muda wa kujadili mapenzi kwa hali ya taifa ilivyo sasa.... tunakufaa... mie jogoo hata awiki ..kila nikimuita mamsapu stress zazidi... naishia lala bure... tunakufa..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo we unatakaje?!Watu waache kabisa kujadili na kufanya mambo mengine kisa matatizo ya taifa?!Jipe furaha upunguze stress....mafisadi yanafurahia we unajikondesha.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    mmmmmh
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    furahia maisha yako...................................u.sikubali mtu akupimie furaha yako hata katika mazingira ya aina yoyote ile achilia mbali ya kufa tu hata kama ya kufufuka...........
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    we unafkiri kila mtu ana shida kama ulizonazo wewe? kama jogoo wako hawiki hilo ndo swala la kujadili ukumbi huu sio tunapata wapi muda wa kuingia humu...
    kila mtu na raha zake babu wee, wenzako wanapata posho kwa kulala tu bungeni wewe unapoteza usingizi bure na unakosa kufaidi unyumba bure bila sababu ya msingi kisa matatizo ya taifa.
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    U should be careless ktk baadhi ya mambo.
    Kukaa ukaanza kulifikiria taifa si suluhisho la matatizo yaliyopo bali ni kujiongezea matatizo ww mwenyewe kutokana na stress unazopata.
    Then jogoo hawiki, utakuwa na hamu ya kuyafikiria hata hayo mapenzi? Kiasi muda usipate.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,375
    Trophy Points: 280
    actually shida zikizidi ndo watu wanavyozidi kujishughulisha na mapenzi
    ili kujifariji,shida zikipungua watu watakuwa bize na shughuli za maendeleo

    ndo maana kwenye kambi za wakimbizi mimba zinakuwa nyingi kuliko kwa raia wa kawaida
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahh hii yako mbona iko kinyume sasa!
     
  9. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh hii kali sio kidogo. Badala ya kusikitika imebidi kwanza nicheke. Unajua hii habari ya mapenzi kiasi fulani inaweza kukushangaza kama hujapitia pitia na kujua mfumo wa ubongo. Mkuu achilia mbali hali ya taifa, watu huwa wanawaza mapenzi hata wawapo vitani, kwa kifupi ni mojawapo ya vionjo muhimu sana katika maisha ya mwanadamu.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chukulia raisi wako ni mwigizaji!
    Bunge usanii mtupu!
    Ngeleja ni usanii!
    Umeme ni usanii!
    Maji ni usanii!
    Njaa ni usanii!
    Ajila ni usanii!
    Kila kitu kitakwenda vyema!!
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    serikali imepunguza umahiri wangu ktk tendo la ndoa.. nina hali mbaayaa... nategemea sana umeme kta shuguli zangu
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    kwa mfano jaribu kumfikiria kinyozi.. siku ya tatu anarudi home kapa... huyo jogoo atawikaje.. tafakari kwa makin
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukipata ile kitu na ukaridhika kabisa, hata akili itakaa sawa na unaweza kusolve matatizo makubwa bila tabu yoyote! Jitahidi usiruhusu huzuni/kukata tamaa vikumeze...
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    what you think about comes about
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi utaanza kupigwa pipe, jogoo likiacha kuwika misuli ya nyuma italegea mara na source of stimulation inahamia kwenye kale kashimo.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka kujiua kwa kizingio cha hali mbaya ya nchi? Mmh utakufa peke yako.
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sema kama unamatizo binafdi sawa kaka lakini haya matatizo ya taifa ndhani tumia kura yako/zenu vizuri next time
     
  18. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sema unakufa sio tunakufa, wenzio maisha mdundo, tushazoea
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    yaani hali imekuwa ngumu hadi nywele hazioti, ama watu wananyolewa na wake zao home? ila hadi 2015 tutakuwa tushatia akili!
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mie hata kuna mabomu nyumba ya jirani...Jogoo anawika namalizia la asubuhi then naanza kujiaandaa what next...
     
Loading...