Mnaotafuta wachumba hapa JF...

Discussion in 'Love Connect' started by The Boss, Feb 10, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    haipiti siku humu ndani lazima aje mtu
    kutafuta mchumba humu ndani.....all in all
    ni jambo zuri kama huyo mtu yuko serious....
    sasa kinachonishangaza ni kuwa huwa hatusikiiii
    chochote kile baada ya tangazo la kutafuta mchumba...
    mimi huwa najiuliza maswali kibao..
    je alietafuta mchumba alifanikiwa??????
    je kuna yeyote aliefanikiwa kufunga ndoa
    baada ya kutafuta mchumba humu???
    kuna ndoa ngapi zimefungwa baada ya
    member humu kuanza matangazo ya kutafuta wachumba?????
    Binafsi nafikiri kwa faida ya wana jf ni vizuri tukajua.....
    ili ile dhana kuwa huwezi au unaweza pata mchumba online
    ijadiliwe kwa ushahidi na data kamili....
    binafsi nisingependa jf iwe some kind of pick up site.....
    ningependa kuona kama kuna sucsess story kwa
    wanaotafuta wachumba humu,tuelezwe.ili wote tufurahie
    na tuwaeleze wengine ikibidi.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    The Boss unatamfuta mchuchu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    not really,but natamani kujua hiyo pool ya wachumba hapa
    jf ni kubwa kiasi gani.????
    what is the rate of success?????
    wangapi wamefanikiwa na kufunga ndoa??
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hakuna ndoa washikaji wanamegana tu ! Usawa huu uowe unatafuta matatizo ya nini?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    inawezekana but we cant be sure,,,,,
    halafu kuna wasichana wanakuja tafuta waume...
    so na wao wanatafuta wa kuwamega tu au?????
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wanatafuta ATM hao ndugu yangu!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    masa...
    unaongea kwa kuhisi.....
    au una experience ya namna hiyo
    hapa????unaweza share nasi?
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,580
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    .........Hivyo mtu ukioa unajitafutia matatizo?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    pretty maambo??

    nilikuwa sijaiona hiyo signature hapo chini.nimeipenda...
    kuoa ni faraja ,i believe so.......
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,659
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 113
    Kwani hujui?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hisia zangu zanielekeza huko! Naweza kuwa siko sahihi....ila wengi naona wanajuta....I prefer long term relationship then mnaupgrade to cohabitation.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    In real life huwezi tafuta mchumba kwa namna ninazoona hapa JF! Ndo maana nahisi jamaa wanakuwa na Uhanga basi wanatumia lugha za wachumba....I might be wrong Mazee
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    to be honest masa..
    hata mimi nahisi hivyo hivyo...
    ndo maana nikaomba watupe feedback...
    ili nijue kama hisia zangu ni sahihi.
    watueleze wangapi wameoana so far...
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Hivi Jf ni datting site???
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 113
    ndo maana bado upo upo...
    wenzio wanaopoa na kuopolewa...
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,580
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    .......Wanaotafuta wachumba sehemu kama hizi wameshindikana huko mitaani. Huu ni mtazamo wangu.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #17
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,659
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 113
    But seriously speaking, kuna mtu yeyote kweli mwenye akili timamu anayetegemea kumpata mchumba wa maana humu? I mean sisemi kwamba haiwezekani lakini mimi sehemu kama hii naichukulia kama kijiwe cha burudani tu. Nothing too serious. Hata nikikutana na mtu hapa siwezi kumwambia jina langu la kweli wala kumpa picha yangu ya kweli au information zangu zingine za kweli. It's too risky.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Hongera zao! kila la kheri
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,580
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    .........Ujue kuna mabinti ni wajinga sana, wanatoa picha zao za kweli kwa wanaume, halafu utakuta mwanaume anamdanganya tu online kumbe kaoa na ana familia yake.
    Nina cousin wangu ndio mchezo wake, anawadanganya sana wasichana humu online na ana picha kibao za mabinti kwenye laptop yake. Yaani yeye kafanya kama mchezo anadai anapima akili za wasichana. Halafu yeye wala hawapi picha hao wasichana, lakini wasichana walivyokuwa wajinga wanamtumia picha.
    ......Enyi wasichana wenzangu wenye tabia hii hebu mjue kujiheshimu, msipende kutuma picha zenu kwa wanaume humu wenzenu wanawachora tu.
    Hebu tulieni mtakuja tu kuolewa, mbona wanaume wapo wengi wanaotafuta wasichana wa kuoa.........msijidhalilishe jamaniiiiii!!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #20
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,659
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 113
    Yaani kama ulikuwa kichwani mwangu......
    Una akili na uko mjanja sana wewe.
     
  21. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #21
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mh huyo cousin wako sasa haoni kama anajidanganya mwenyewe pia?? vipi siku mkewe akiziona hizo pic kwenye laptop inakuwaje sasa!
     
  22. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #22
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,659
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 113
    Lakini Pretty hajasema kama huyo binamu yake kaoa.
     
  23. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #23
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ops inabidi nikalale nimesoma vibaya!
     
  24. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #24
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli jamaa uwa wanatafuta wasebule na wakorido,ila sasa kwa sisi tunaoishi katika chumba kimoja,unakiitaje chumba,sebule.........,to make long story short unakiita chumba.Na ndo maana hatusemi tunatafuta mtu wakumegana nae(msebule) ila tunasema tunafuta mchumba.Utasubiri sana boss kupata feedback,utakuwa unaona ID zinabadilika tuu.Ulishaona expert member anatafuta mchumba,ulishawahi kujiuliza inakuwaje....Fikiri....Chukua hatua
     
  25. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #25
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna hawa wameshuhudia wamefanikiwa kufunga ndoa kwa kukutana online.Marekani lakini;

    Talk Jesus Special AnnouncementChadi & Gabby: Newly Married!
    Read the official announcement hereGreetings Body of Christ,

    With great joy I would like to announce that I have married a beautiful daughter of GOD by the name of Gabriela, this past New Year's Eve on December 31st, 2009. We had a private ceremony and will be throwing an official wedding celebration in the near future with our family as well.

    Our testimony will be posted eventually, but for now I can only say what I once heard at her church in NYC:

    To quote the pastor...

    "God likes to show up at 11:59"

    In other words, right at the point in my life where I felt completely hopeless about finding love and having a family in the future, GOD surprised me at "11:59" and sent me Gabriela. She's literally everything I desired in my heart and beyond. It is just amazing in every way how GOD provides the desires of your heart, so long as you are in line with His will!

    Psalm 37:4
    Delight yourself in the LORD, and he will give you the desires of your heart.

    Just a quick summary about how we met:

    We met through a Christian dating site (christianmingle.com) and instantly clicked online and eventually clicked in person. Its not to say the world was suddenly perfect, but I can tell you that love at first sight may certainly exist as far as we both experienced. GOD is the author of love since He is Love Himself.

    Through our struggles we've quickly learned how genuine love is a chain that cannot be broken no matter what the trials are you go through as a couple. So take my advice and just pray faithfully and remember how GOD defines love...

    1 Corinthians 13:4 4 Love is patient and kind; love does not envy or boast; it is not arrogant




    Congratulations! - 01-09-10, 12:43 AM



    That is awesome news. May the Lord bless you both and keep you... and always give you His favor.
    I too have met an awesome daughter of Christ on the internet. We are not married yet, but things are going great. I feel much peace in my heart.
    You are in my prayers... may you both grow very old together... trusting in and loving our Lord and Savior.
    Brian



    Praise the Lord! Blessings to you! What a great day for you two.
    I had been at the end of many years of dating women who weren't right for me before I finally simply prayed to God to send me a good woman, the right one for me. Within 24 hours the woman who was to become my future wife some day contacted me out of nowhere and we hit it off immediately. It's been over 10 years now, and we're as happy as can be in Christ and in love.
     
  26. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #26
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!! watu wanaogopa kurudisha feedback za kupata wake toka JF? Inaonyesha hakuna aliyewahi kupata mke toka JF thats why no feedback at all
     
  27. M

    Msindima JF-Expert Member

    #27
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masa,una maana gani unaposema kuwa unaongeza matatizo? Mimi siamini kama ndoa zote zina matatizo, tuachane na ile dhana ya kusema kwamba nikioa naongeza matatizo,na pia nahisi tukiingia kwenye ndoa tukiwa na mawazo hayo ndoa zetu hazitaisha matatizo,kila siku itakuwa ni vurugu tu.
     
  28. M

    Msindima JF-Expert Member

    #28
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Boss hata mimi jana nilijaribu kufikiri hivi hawa wanaotafuta wachumba huku huwa wanafanikiwa? Na pia nilijiuliza hivi ina maana katika sehemu ambazo labda wanafanya kazi,wanaenda kuabudu,kwenye mikusanyiko ya watu hawajapata mpaka waje kutafuta humu?Nilijiuliza maswali mengi sana sikupata jibu,hebu wale ambao walijaribu kutafuta huku waje watupe feedback,ila sidhani kama hii ni sehemu sahihi ya kupata mchumba.
     
  29. Kichwa

    Kichwa JF-Expert Member

    #29
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi bado mdogo.
     
  30. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #30
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Great thinkers wakati mwingine mnaniacha hoi sana! Hivi kwa utashi wako unaamnini kila kitu JF......kwa Ghost name ya Masa, Boss and whoever? Hapa tunapiga soga na jokes serious issue tena kidogo zipo jukwaa la Siasa
     

Share This Page