Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaotafuta wachumba hapa JF...

Discussion in 'Love Connect' started by The Boss, Feb 10, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    haipiti siku humu ndani lazima aje mtu
    kutafuta mchumba humu ndani.....all in all
    ni jambo zuri kama huyo mtu yuko serious....
    sasa kinachonishangaza ni kuwa huwa hatusikiiii
    chochote kile baada ya tangazo la kutafuta mchumba...
    mimi huwa najiuliza maswali kibao..
    je alietafuta mchumba alifanikiwa??????
    je kuna yeyote aliefanikiwa kufunga ndoa
    baada ya kutafuta mchumba humu???
    kuna ndoa ngapi zimefungwa baada ya
    member humu kuanza matangazo ya kutafuta wachumba?????
    Binafsi nafikiri kwa faida ya wana jf ni vizuri tukajua.....
    ili ile dhana kuwa huwezi au unaweza pata mchumba online
    ijadiliwe kwa ushahidi na data kamili....
    binafsi nisingependa jf iwe some kind of pick up site.....
    ningependa kuona kama kuna sucsess story kwa
    wanaotafuta wachumba humu,tuelezwe.ili wote tufurahie
    na tuwaeleze wengine ikibidi.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    The Boss unatamfuta mchuchu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    not really,but natamani kujua hiyo pool ya wachumba hapa
    jf ni kubwa kiasi gani.????
    what is the rate of success?????
    wangapi wamefanikiwa na kufunga ndoa??
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hakuna ndoa washikaji wanamegana tu ! Usawa huu uowe unatafuta matatizo ya nini?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    inawezekana but we cant be sure,,,,,
    halafu kuna wasichana wanakuja tafuta waume...
    so na wao wanatafuta wa kuwamega tu au?????
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanatafuta ATM hao ndugu yangu!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    masa...
    unaongea kwa kuhisi.....
    au una experience ya namna hiyo
    hapa????unaweza share nasi?
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........Hivyo mtu ukioa unajitafutia matatizo?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    pretty maambo??

    nilikuwa sijaiona hiyo signature hapo chini.nimeipenda...
    kuoa ni faraja ,i believe so.......
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kwani hujui?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hisia zangu zanielekeza huko! Naweza kuwa siko sahihi....ila wengi naona wanajuta....I prefer long term relationship then mnaupgrade to cohabitation.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    In real life huwezi tafuta mchumba kwa namna ninazoona hapa JF! Ndo maana nahisi jamaa wanakuwa na Uhanga basi wanatumia lugha za wachumba....I might be wrong Mazee
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    to be honest masa..
    hata mimi nahisi hivyo hivyo...
    ndo maana nikaomba watupe feedback...
    ili nijue kama hisia zangu ni sahihi.
    watueleze wangapi wameoana so far...
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi Jf ni datting site???
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    ndo maana bado upo upo...
    wenzio wanaopoa na kuopolewa...
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Wanaotafuta wachumba sehemu kama hizi wameshindikana huko mitaani. Huu ni mtazamo wangu.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    But seriously speaking, kuna mtu yeyote kweli mwenye akili timamu anayetegemea kumpata mchumba wa maana humu? I mean sisemi kwamba haiwezekani lakini mimi sehemu kama hii naichukulia kama kijiwe cha burudani tu. Nothing too serious. Hata nikikutana na mtu hapa siwezi kumwambia jina langu la kweli wala kumpa picha yangu ya kweli au information zangu zingine za kweli. It's too risky.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera zao! kila la kheri
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........Ujue kuna mabinti ni wajinga sana, wanatoa picha zao za kweli kwa wanaume, halafu utakuta mwanaume anamdanganya tu online kumbe kaoa na ana familia yake.
    Nina cousin wangu ndio mchezo wake, anawadanganya sana wasichana humu online na ana picha kibao za mabinti kwenye laptop yake. Yaani yeye kafanya kama mchezo anadai anapima akili za wasichana. Halafu yeye wala hawapi picha hao wasichana, lakini wasichana walivyokuwa wajinga wanamtumia picha.
    ......Enyi wasichana wenzangu wenye tabia hii hebu mjue kujiheshimu, msipende kutuma picha zenu kwa wanaume humu wenzenu wanawachora tu.
    Hebu tulieni mtakuja tu kuolewa, mbona wanaume wapo wengi wanaotafuta wasichana wa kuoa.........msijidhalilishe jamaniiiiii!!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Yaani kama ulikuwa kichwani mwangu......
    Una akili na uko mjanja sana wewe.
     
Loading...