Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaosoma UK

Discussion in 'International Forum' started by Game Theory, Nov 17, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaleyale ya 'Akufukuzaye ...

    Na kwanini sheria iwe kwa non-EU students pekee?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Naona wamegundua kuwa kuwa watu wanatumia cover ya uanafunzi kwenda majuu wana enroll chuo then wanaendelea na uhalifu. Si umeona hao mabinti wa kenya ambao wamefungwa kwa kughushi tax repayment of millions? Walienda huko majuu kusoma but in turn wanafanya uhalifu. I belive there a number of foreign students ambao wanajiandikisha na hawaonekani darasani, pengine wanafanya kazi kuliko ku mind masomo yao. Walioko huko majuu watachangia vizuri sana maana wanaifahamu hali halisi ya foreign students. Wapo wengine ambao kweli wanasoma na wakimaliza hurudi nyumbani. Wengine wazamiaji. Sasa nafikiri UK wanataka kufanya filtering!! Jiandaeni wale ambao mna motive tofauti na kusoma. Amueni kusuka au kunyoa.

    On the other hand, zoezi zima litaingilia sana uhuru wa wanafunzi, yaani ni kama unajianika. Hasa wale ambao wanapenda kuwa na maisha privacy but sasa itabidi wajulikane sana. Huwa si nzuri sana mtu kukufahamu in and out. At least mtu akuone kama stundent mwema, period, na si kama kutaka kujua jana ulilala wapi na leo umemkia wapi???
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Watu wako katika dire straits, viwanja vya watu wanatight, bongo ufisadi na undugunauzesheni.

    Watu watajikita South China Sea sasa hivi.
     
  5. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    oops sorry
     
  6. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabisa hapa watu wengi sana wanajikita kwenye kupiga mzigo tu...Lakini ndio maisha ya hapa bila kazi huwezi kuishi.....Pia wanafunzi wengi wakija hapa wakikutana na watanzania ambao ni raia wa hapa wanadanganyana sana sasa hilo nalo litawaponza sana tena ila inabidi wawe makini kama wamekuja kusoma wasome wapige kitabu ukifika mda wake kama kuna chance wafanye wanavyotaka wakijua kwamba wameshapata degree au phd hata kama akijiripua akikataliwa akirudi bongo ana degree yake sio mbaya kabisa ila wakichanganya mambo mawili kwa mara moja ni hasara hiyo......
     
Loading...