Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaoowana kesho nawatakia ndoa njema na talaka hafifu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Apr 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwa mara nyingine tena
    Napenda kuwatakia heri wana ndoa wote wanaoatarajia
    kuona siku ya kesho kwa niaba ya familia yangu nawatakia
    maisha mema ndoa yenye furaha kama yangu baraka za wattoto
    ziwaangazie ukipata mtoto usisite kumuita PDIDY jr ,
    Kumbukeni Upend,heshima,kusaidiana,kuelimishana,upole,utulivu
    na mengine mengi ndio yatakayohifadhi ndoa zenu else mtawapa shida
    wazazi wenu kwenye vikao visivyo na maana kama si kuwatesa mahakimu
    kuvunja ndoa ya wiki mbili.....Natangaza kutokuwa na Talaka maishan mwenu
    Natangaza Pepo la UTASA Lishindwe kwenye maisha yenu in jesus name

    Furaha ikawe mlangoni mwenu Daima..kumbukeni wazazi ,walezi
    msikubali kutoa nafasi kwa familia zenu kuingilia ndoa zenu hasa ma WIFI Na MASHEMEJI

    Tatizo lolote la ndoa linatatuliwa na wanandoa msijidanganye kukimbilia marafiki ndugu
    hata wazazi wenu ninyi ndio waamuzi a.k.a Othman Kazi....msiwape shetani nafasi
    kumbuka ewe baba ewe mama umetoka maisha tofauti unakut mtoto wa watu amelelewa tofauti inachukua muda kuwa pamoja uvumlivu kitu muhimu kwenu...kesi za kijinga jinga ziishie mlangoni mwenu

    Mwisho kabisa msisahau kusoma thread yenu ya MAHUSIANO/MAPENZI/URAFIKI kupata yale nyeti ama utundu zaidi unaoweza kumfanya mwenzio akaishia chumbani hata kusahau muda wa kazi....Mkifikisha miezi mitatu ujue imeanza kunawiiri mwombeni MOD wetu awape nafasi kwenye mambo ya kkubwa kule hata aibu itakuwa ishawatoka...usiache kumfanyia mwenzio utundu wowote unaojua akuna wa ziada zaidi yako......

    angalia asije akawa kafanyiwa operation karibuni itakuwa nje ya uwezo wa JF ,mod na members zake

    Kila kheri
    Nawatakia
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naungana na ww mkuu na iwe hivyo in jesus name
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hivi vikao na talaka za mahakamani kila siku tumechoka kabnisaaaaaaaaa
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pdidy (Today 06:11 PM 23/04/2010) unamaanisha kesho, kesho Jmosi 25/04/2010??

    Kila la kheri kwao, lakini nkama kawaida yetu..labda tungekusikia tena nawe ukisimama na kutoa nasaa zenye ushuhuda katika ndoa yako..labda hukajwai hata kumkaripia kidgo mama au kumchapa kipao ukiwa umejisahau kwa hasira?? manake nasaa za badhii ya wazee huwa zimejaa vituko siku ya ndoa..akijua kabisa mwanae anafahamu kuwa wazazi waliachana longtime kwa ghubu la mmoja wao, na wameunganishwa tu kwa siku moja katika harusi ya mwana wao, mzazi wa kiume huyo anasimama na kusema; "Mimi na Mama yako umeona tulivyoishi vizuri...sijawahi hata siku moja kumchapa kibao..na mwenyewe huyu hapa anaweza kushuhudia..Mama anajibu: kweli baba..

    Haya nayo tuweze kujifunza, pengine inapobidi kudanganya jamii tuidangaye kwa maslahi ya kulinda uhusiano, hata tukigombana chumbani, wageni wakifika sebuleni yatupasa kucheka na kukumbatiana, kama tulizoea mabusu mbele ya jamii ni vizuri tusiache hata tukigombana tudumishe hilo.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ngoshwe
    nina ka ngo cha kurekebisha ndoa za watu naomba uungane nami
    kama mshauri...malipo wasipoachana mungu atatubariki
    nimefurah wazo lako kwangu m labda ukuwahi kupitia thread
    moja wapo nilielezea mapito yangu mpaka tukaja kupata shida kuhsu mttoto wakongea wakapanda wakashuka walivyoweza kifupi
    tarehe 10april nimeanza kuitwa baba labda mungu akipenda miaka 22 ijayo naweza kitwa mkwe tuombeane
    maana siku hizi wanwawahi mapema mapema
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante sana
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sawia mzee.

    Kazi ya jamii haihitaji malipo makubwa ni "uwezeshaji tu" kujitolea. Kila la kheri katika kazi hii muhimu. Ndoa nyingi inaonekana sasa zinafungwa kwa maigizo makubwa na wengi huwa wanataka kujifunza wakishaingia maisha ambayo hawakuyatarajia lakini MUngu wa Ajabu, mistari yake inabana katika mahusiano ya ndoa kiasi kwamba kama si hilo nyingi zingeishia kubaya manake wapo watu husema "wewe kama isingekuwa ndoa ya kanisani, singevumumilia vitendo vyako" . Hakika dini ndio inafanya wanandoa wengi hata kuofia kutoka nje ya ndoa, binafsi mamsapu nshamsogeza kanisani long ili awe mzee wa kanisa kule madhabahuni:



    NGO itafanya vizuri, ndoa ni mke na mume, ndoa ni familia, ndoa ni jumuiya ndoa ni kila kitu katika maisha.

    user14865_pic851_1263418133.jpg

    sala0.jpg
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mungu akubariki mpendwa
    tutaijitahidi tutakavyoweza nia ni kurekebisha na kuzisimamisha ndoa zilizolega lega kwa ufupi
    aim ni washauri wa ndoa legevu
     
Loading...