Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaonaje wadau ofice ikiwa na kitu hiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchambuzixx, Jan 27, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hapa ndo kazi zitafanyika vizuri na kwa wale wa dsm na foleni hizi wa2 tutakuwa tunarudi majumbani saa3 ili kukwepa foleni

    kes.jpg
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata mashuleni pia itasaidia sana hasa ktk lugha hii ngeni!lol
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndetichia like this
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo hakuna laziada zaidi ya kufanyakazi kwa ufanisi wa hali ya juu..
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Na theater pia,na kwa wajenzi wa maghorofa zege itakimbizwa fasta.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hii inaonyesha kuwa nchi hii ni ya walevi
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja!!!
     
  8. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    bora iwe nchi ya walevi ukianza kufikiria matatizo ya nchi hii na mambo wanayofanya viongozi we2 na uwoga wa watanzania unaweza ukaua mtu bureee bora upate ki2 roho inapenda
     
  9. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usisahau kuweka na Labor ward......
     
  10. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Siungi mkono hata kidogo. Mungu Baba nakuomba utupe nguvu za kuyashinda haya majaribu yanayotolewa hapa jamvini kama hili la sasa, utusaidie hata tukiona picha tu ya hiyo chupa tupate kichefuchefu na maoni yote yawe kwa ajili ya utukufu wako, Ameni
     
  11. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiingereza kitatawala ofisi!
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Amen to this!!!
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    haswaaaaaaaaaaa, na hakuna atakae kataaa
     
Loading...