Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaonaje tukibadilisha............?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Jul 30, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanzoni nilikuwa najiuliza kwanini asilimia kubwa ya Mabibi harusi huvaa gauni jeupe na si vinginevyo?katika kutaka kujua hilo;nikawauliza baadhi ya watu na majibu yao yalifanana,walisema hivi;NGUO NYEUPE HUMMANISHA KWAMBA BI HARUSI BADO NI MSAFI/HANA DOA NABADO ANAO USICHANA WAKE (BIKIRA) AMBAYO NI ZAWADI KWA BWANA".Sasa hali ilivyo siku hizi watu hufunga ndoa wakishakuwa wamechakachuana na usichana unakuwa umeondoka,tena wengine hufunga ndoa wakati tayari wakiwa na watoo au wajawazito.Je kuna maana yeyote ya kuendelea kutumia gauni jeupe kwa tafsiri hiyo hapo juu?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huku kwetu wenye mimba wanavaa la blue,asie bikra la khaki,mcharuko red,aliyewahi kuolewa before black!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    What if hiyo bikira alionjeshwa bwana harusi ikiwa sehemu ya ku-seal contract?
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi nimeshabadilika tayari.. Nitavaa gauni la rangi ya damu ya mzee..
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pamoja na yote hayo tukubali tu kiroho safi kua white inapendeza bana inamfanya bibi harusi anashine, habari za kuvaa rangi za kizee nani anataka??hata wale ambao dini inawataka kuvaa za rangi nyingine siku hizi nao wanavaa white unafanya mchezo?!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hahahahaah! Hiyo micharuko rangi hiyo inamaanisha nini? Upendo au hatari?
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    duh,me cjui nipo kundi gani? n-wey ntavaa rangi ya hudhurungi. . . Baba Vianney
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakapanya umewaza kweli!!
    Utadhani wameambiwa wasipovaa white ndoa haitafungwa
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    that's amazing,itabidi tucopy na tupaste huku kweyu.
     
  11. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahaaaa......lakini inabidi na mabwana nao wawe wanawashauri mabibi wao kuhusu vazi hilio kulingana na hali iliypo
     
  12. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo anakuwa tayari amevunja utaratibu,inatakiwa ile kitu itolewe wakati tayari wameshingia kwenye ndoa,kuvaa nguo nyeupe inatoa ushahidi kwa ndugu,jamaa na marafiki kuwa mtoto wetu ni msafi na anakwenda kumtunuku bikira hiyo mume.
     
  13. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahaaaa kuonesha kwamba ukuta wa berlin ulishavunjwa na damu ikamwagika.......lol....
     
  14. MMkulima

    MMkulima Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nafikiri kuwa nakubaliana na wewe.......maana hii tabia sasa imezidi mno mpaka inaondoa ile maana halisi ya hilo vazi.

    Tukubaliane tu humu JF , then wengine watafuata tu.
     
  15. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli anapendeza lakini lengo la hilo vazi linakuwa limevunjwa kwahiyo wahudhuriaji tunakuwa tumedanganywa.
     
  16. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hata mm nlishawahi muuliza mama yangu kwann tunavaa mashati ya shule meupe wakati huo niko primary akaniambia inamaanisha kwamba bado ni msafi hata ukifika A level bado unatakiwa kuwa msafi. Kwa sie wakristo tunapopata kipaimara tunavaa magauni meupe mm nikamuomba mama anishonee la rangi ya light either pink au blue ili niweze kulivaa hata siku nyingine kwenye sherehe kwani gauni jeupe linaonekana rasmi sana ukivaa kama hamna shuhuli maalum(harusi au kipaimara) watu wanakushangaa balaa akasema hapana hili gauni jeupe bado linaonesha wewe ni msafi so nikavaa gauni jeupe frm there nilitunza huo weupe na nilijiapiza kutoutoa au kuweka doa hadi niolewe. Nilifanikiwa kumaliza A level baada ya hapo lol nilizidiwa akili na maarifa doa likaingia kuanzia hapo hadi nilipofika chuo loooh!
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hahahaa ndoa ni ya watu wawili tu,wahudhuriaji na mashabiki tu hata wakidanganywa hakuna mbaya..
     
  18. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa hapo nakushauri utakapo kuja kufunga ndoa usivae gauni nyeupe kwani doa lishaingia hapo.
     
  19. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nshafunga ndoa mie nina miaka kadhaa sasa na watoto tele ninao ila siku nilipokuwa nafunga ndoa mama alirudi tena na ile theme yake ya usafi na nguo nyeupe akataka nivae gauni la cream ila mume wangu akakataa akasema vaa white tupendeze waifu basi ikawa hivo maybe kwenye annivessary ya miaka kadhaa hv ntavaa cream au pikn
     
  20. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndoa huwa ni ya watu wawili kweli lakini sisi ndio tunaotoa ushuhuda kuwa kweli wawili hao waungana na kuwa mwili mmoja,sas inapofikia mahala sisi mashahidi tunaamini kuwa bwana usiku huo baada ya ndoa ataenda kufaidi usichana wa mke wake usiku ule wa honey moon ilihali binti alishabemendwa siku nyingiiiii,hapo mnakuwa hamtutendei haki kabisaaaa.....
     
Loading...