Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaona Akili za Wabunge Wetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mrimi, Feb 5, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Niliposoma habari hii nimesononeshwa sana. Siamini kama sheria ya mabadiliko ya katiba kiini chake sio maslahi kwa wananchi bali ni maslahi kwa chama tawala. Kwamba sheria hii ni kukiwezesha chama tawala kubaki madarakani na kuzuia uwezekano wa vyama vingine kushika madaraka. These people can't be serious. Mimi naona hapa tunachezewa akili zetu.
     
  2. m

    mtwevejoe Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswa umenena
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280

    Mkuu , umenena vyema sana......

    Ila jaribu kufikiria kitu gani kimefikisha hapo....nyie endeleeni kuwaita magamba watu wenye akili timamu

    wanachofanya ni vita na kuua tu, hakuna maslahi kwa taifa, walikuwa hivyo....., wako hivyo...na watakuwa hivyo......

    kiburi cha binadamu kinazidi nguvu ya mauti, CCM wako hivyo....kuwarudisha kwenye ubinadamu kuna hitaji NGUVU au BUSARA!

    which one are we capable to do??
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pepo toka??
     
  5. mujungu

    mujungu Senior Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KAMA KWENYE HOTIBA MUHIMU HUSIKII NENO "Kwa ajri yetu na Kwa ajiri ya vizazi vijajavyo " Unatgemea nini. !!!
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siamini watu wazima zaidi ya 200 amekosekana hata mmoja kuona umuhimu wa kujali maslahi ya umma. Lkn kitu kingine, kwani hao wapinzani nao, si ni wantanzania. Tena kuna kundi kubwa tu la wananchi linaolowaamini, kwanini wanyimwe haki yao. Binafsi sioni tatizo la upinzani kuongoza, maana hata wao wakikiuka makubaliano yetu, katiba itatumika kuwawajibisha. Hawa jamaa wasitake kutuaminisha kwamba katiba mpya itawanufaisha wapinzani, maana hata wao ipo siku wanaweza kuwa wapinzani, so sioni sababu ya wao kuweka mikingamo ktk jambo hili ambalo kimsingi lina maslahi kwa watanzania wote.
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Toka lini CCM wakajua BUSARA? Bila kuwatoa NDUKI hawatoki na ndio maana Kipanya anasema "Watanzania hata ukiwaingilia wake zao hawatatoka kuja mtaani"!!Tulirogwa na sheikh Yahya na alisahau kumuachia mwanae dawa ya kutuzindua.......na hivyo tumeliwa!!
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimewai kusema hapa JF kuwa CCM.Bunge,CUF,NCCR ni majanga ya kitaifa....
     
  9. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mswaada unakwamishwa eti kwa sababu Kikwete kakubaliana na matakwa ya chadema, makubwa, kumbe humo bungeni wao ccm huwa wanatetea maslahi ya nani??????????? Tumuulize Bana
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawa ccm hawana nia nzuri na sisi wananchi.
     
  11. M

    Mabewa Senior Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuona Ndungulile,kigwangala wasiemtaka na makamba kwambaali mzee wa kimasai sendeka waliobaki vilaza na maslahi.
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Zubeda unafurahisha. Namna hii haiwezekani ila kwa kufunga na kuomba! Pepo hatishwi na maneno ya mitandaoni au kwa mizaha mizaha dada.
     
  13. sterling

    sterling Senior Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona sasa viongozi wetu wa chama cha mama wanavyozidi kuwa machizi na kuwa na upungufu wa akili,,, nafikiri iko siku watajutia haya wanayoyafanya... kiuhalisia wanataka kuendelea kujinenepesha katika nafasi zao na familia zao wakati watanzania walio wengi wanaendelea kuteseka katika lindi la umaskini,,, kiufupi wamepotoka ijapo wana akili zao ambazo ukimchukua daktari wa mirembe atasema kuwa wako normal........ kwa kweli ndoto za tanzania niliyokuwa naiwaza na kusema kuwa nitakupenda kwa moyo wangu wote sasa inapotea....
     
  14. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upo sawa, hili liwe somo coz kwa mtazamo huo tuendelee kuibiwa rasilimali zetu.
     
  15. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    JK ajitokeze hadharani aseme kuwa hayo marekebisho ni ya msingi kwa manufaa ya taifakisha awaambie wanaccm wenzake kupitisha au kutopitisha ni juu yao na hata wakitaka wampigie kura ya kutokuwa na imani naye..yeye anawe mikono. Huo ndio ushauri wangu kwa mh. Raisi. Mungu ampe hekima kuu majira haya.
     
  16. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania walio wengi ni wagumu kuelewa na wepesi kusahau. 2015 wasirudi hao magamba.
     
Loading...