Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnaomsifu jk kwa kutabiri jogoo atawika ikifika asubuhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Apr 28, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jk anafanya kitendo ambacho amelazimishwa kukifanya na siyo kwa hiyari kitendo chake cha kuvunja
    baraza la mawaziri ni cha lazima kulikuwa hakuna namna yeyote kama kifo hakuna namna ya kukwepa.

    hongera zitto na wenzako.

    Rais ndio alikuwa wa kwanza kupokea ripoti ya CAG kama sikosei wiki kadhaa kabla ya bunge je alifanyia kazi
    ripoti jawabu tunalifahamu aliichukua akaitupa kwy droo na kuanza trip za kwenda kutembelea maonyesho ya
    ngombe brazil. wakina zitto ndio wamemtafunia kila kitu bungeni na sasa wanamlazimisha kumeza.

    nitamsifu jk tu endapo atawafunga pingu mawaziri wote wabadhirifu kwa kuhujumu uchumi na kuwatia kwy karandiga na kuwaweka segerea huku wakisubiri uchunguzi wa kesi zao kukamilika kama wanavyofanyiwa watanzania wengine. kitu ambacho hana ubavu wa kukifanya kwani hata hayo mabadiliko bado anawaita wakina mukama waaprove mabadilko ili ajifiche nyuma yao ili kesho na keshokutwa aseme hata kamati ndio iliamua na siyo mimi. jk ni kiongozi
    mmoja very weak na incompetent as well.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana mkuu........ni unafiki kumpongeza Kikwete kwa uamzi wa kuvunja baraza wakati majuzi tu alisema ni upepo tu na utapita tu, leo kaona kimbunga kina taka kubeba nyumba, eti tuandamane kumpongeza nyoooooooooooooooooooooooo......
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jk hana sababu yeyote ile ya kusifiwa hata punje!

    Mi ningependa sana angejiudhulu yeye wa kwanza!
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kushuhudia anguko la jk kwa nyingine.UPEPO huu naomba ufike IKULU.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza hajavunja bali amevunjiwa hapo tuweke sawa kwanza.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    JK katika historia ya Urais wake hajawahi kuvunja baraza la Mawaziri, mwaka 2008 ni Lowasa ndio alivunja baraza la Mawaziri baada ya yeye kujiuzuru na ndio automatically baraza lilijivunja lenyewe.
     
Loading...