Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaofahamu hii kitu fungukeni kama ufahamu tulia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by majeshi, Jun 7, 2012.

  1. m

    majeshi Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bachelor of science general inahusiana na mambo gani?
     
  2. m

    majeshi Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fungukeni hii kitu
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hii inaitwa general science na award ni bsc ila sasa huwa kuna mambo mengi ndani yake humu utakutana na BT, ZL CH PH MT. Ni kozi nzuri wa mtu anayetaka kuwa mwalimu manake at the end of the day employment opportunity zake ni mostly teaching. zamani hata MO na biotech vilikuwa incluided but siku hizi zimetenganishwa. naskia hata biodiversity, na fisheries zinajitegemea so bado chanaces zinabaki kuwa bsc ed. karibu katik ulimwengu wa ualimu wa sayansi
     
  4. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nmesahau ufunguo om kanchukulie nje nfunguke..
     
  5. m

    majeshi Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo fani naikimbia asante mkuu amani sana
     
  6. m

    majeshi Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kichwa mchina wewe
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe mbon mwenzio nilisomaga hii hii na sasa hivi na enjoy life? manake ni mwl na naipenda kazi yangu? anyway amua uonavyo but go for mIcrobiology and biotech
     
  8. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bt ndo knacho run world market... Umeipata funguo..?
     
  9. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mkuu mi nipo hapa UDSM nasoma hiyo hiyo General science ila mimi nime specialize kwenye Botany na Geography(env. geography),,,,hauwi mwalimu kwani ukiwa hata ukisoma engineering unakua mwalimu. Sisi watu wa general science tupo wide sana katika field na hatusomi kozi za education kama za educational physchology,na mambo mengine ya education na pia tunafanya research project at the end of 3rd yr.Mimi binafsi nimefanya research ya mambo ya moto katika misitu ya sao hill.
    Alafu kwa specilaization zangu naweza kuwa mwanamazingira sababu kuna kozi za geography nasoma ambazo watu wa education ya Biology na geography hawasomi.Kozi za environmental studies nasoma na watu wa geography and env studies pamoja na watu wa Geology wanao major geography.Alafu pia naweza kufanya kazi katika research,plantations,forests,beekeeping na projects mbalimbali relating to my field sababu tunasoma vitu vingi. Huyo aliekuambia sisi ni walimu ni hajui mambo kwa mapana.Muulize hivi je watu wa general science wanapangiwa vituo vya ualimu kama wanaosoma ualimu?Jibu hapana....Usipende kusikia vitu usivojua jaribu kwanza kwani mimi naenjoy program yangu sanaaaa tu,kuna rafiki yangu alimaliza hapa udsm mwaka jana ali specialize kwenye Microbiology na Zoology katika GENERAL SC. Yupo anafanya kazi Ifakara research institutes.....Maamuzi ni yako sisi tuna wide chance kuliko watu wa BIOTECHNOLOGY,BOTANY,MICROBILOGY, ETC,,,,kwani tuna kitu cha ziada....wishing you all the best
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Sayansi kimu
     
  11. m

    majeshi Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ziada mpaka hapo nimekupata
     
  12. m

    majeshi Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawaida yako jibujibu
     
Loading...