Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaodai mnapenda,mbona hili huwashinda . . . . ????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Sep 13, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Imezoeleka sana mtu anapokua na uhusiano na ukafikia ukomo huhuzunika,sijui kwanini?Lakini kitu kinachonishangaza zaidi ni pale mtu mmoja anapotakwa kuanzisha uhusiano anapokataa yule alieanzisha maombi hupata kichaa,hata hapa napo sababu siijui.Nijuavyo mimi unapoenda kumwambia mwanamke/mwanaume unampenda umemwambia neno kubwa sana,labda uwe hujui maana yake.Kumpenda mtu ni pamoja na kujali FURAHA yake na yale yanayompa furaha,hivyo unapojali furaha ya umpendae,utafanya yale yanayompa furaha.Mfano,umeenda na ukamwambia mwanamke/mwanaume unampenda na unataka awe mpenzi wako,nae akakuambia asante lakini kuwa wapenzi hapana,ukamuuliza akakuambia najisikia furaha zaidi tukiwa marafiki wa kawaida,unajaa gesi,kwanini?Si ulimwambia unampenda?Mbona umeshindwa kuonesha huo upendo?Au unakuta upo na mtu na mnaambiana mnapendana,mwenzako anakuambia haufurahii uhusiano na mmefanya kila linalowezekana ili nyote mfurahie uhusiano huo na imeshindikana,anakuambia anaquit,presha inapanda,kwanini?Kama mwenzako hayupo tayari kuanzisha uhusiano wa kimapenzi nawe au anavunja uhusiano nawe kwa sababu hafurahii,huo ni wakati wa kumuonesha unampenda kwa kuijali furaha yake kwa kukubali kile anachokuambia.Unless awe anatania,lakini unapomlazimisha unakua haumpendi . . . . . . !!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ya ubinafsi. Anakupenda ndio, anajali furaha yako ndio ila yakwake ni muhimu zaidi.
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lizzy za siku nyingi? vipi ndugu yangu ulipigwa Ban au ni mapumnziko tu?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    DUH.....Inaonekana wewe unaamini sana FACE VALUE ya wanawake....

    Wanachokisema usoni sio lazima kiwe ndo ukweli

    nitakupa mfano

    niliwahi mtokea mdada mmoja
    nikamwambia waziwazi nataka tuwe wapenzi
    akaonesha kukubali
    lakini mwisho akaniambia tuwe marafiki tu
    ananikubali kiurafiki tu na sio mapenzi...

    nikamwambia urafiki na wewe sitaki
    kama hatuwezi kuwa wapenzi na yaishe leo leo
    hata tukionana tujifanye tu hatujuani
    mimi naheshimu uamuzi wako wa kutonitaka kimapenzi
    na wewe heshimu uamuzi wangu wa kuto kuku taka kiurafiki...

    after two weeks she called...the rest is history...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja ni-smoke ze ashez kwanza.
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wewe ta safoketi ohoo!
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wengi huwa hatujui maana halisi ya kupenda..
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    chezeya The Boss wewe!ala!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    The Boss,ndo maana nimesema unless awe anadanganya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye ubinafsi ndo pana ukweli!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa,tungejua tusingepata shida!
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waaacha weee...!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Nawe umetekwaeeee!!
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    amenikumbusha enzi za chuo, kuna dada nilimtokea ye akaniambia anapenda tuwe marafiki tu. Nilimwambia nina marafiki wengi mpaka wengine nataka niwapunguze aafu nikampotezea.
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa....Umejuaje?
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Nimejua tu!Mi mtu mzima bana!
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Ma debonair wote wanajua kupenda upendwe, ama sivyo unaweza kuleta sexual harassment na embarrassment.

    Ma balozi wa mapenzi wote wanajua kanuni ya reciprocity. Mja kuona, huonwa. Ubwana ni maungwana. Ubibi japo kitana, si matwana.

    Kung'ang'ania sehemu ambayo hata hujapewa tumaini -au hata unatusiwa- unaweza kulishwa sumu ukakosa mwana na maji ya moto.

    If you are fly, you should be fly to not be denied. If you are not, accept your lot.

    Forcing the issue will only end with one asking for tissue.

    Raha ikilazimishwa huleta karaha.

    Waama mgaagaa na upwa hali wali mkavu kwani ugavi hweshi.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280

    Ungeweka kwa full kiswahili
    debonair sijui tunaitaje kwa kiswahili?...
     
  19. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    kama nae ananipenda na anajua akiniacha ctokuwa na furaha kwann afanye hivyo!!!!!!?
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio kuweka Kiswahili, hata ningesema Kiswahili ningesema "walimbwende" na pengine ningeulizwa "walimbwende" ni kina nani?
     
Loading...