Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnanyima watoto kusoma kisa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, May 12, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ndo serikali ya ccm,...eti ukichagua upinzani haupati huduma?
    kwa hili naomba chadema mkomae na serikali mpaka kieleweke,hata
    kama ni kuwashawishi wananchi hawa waandamane ili shule ifunguliwe,...

    Soma:Wabunge Chadema wageuka mbogo


    WABUNGE wawili wa Chadema jana walikuwa mbogo baada ya kufanya ziara katika Kijiji cha Lusaka, Jimbo la Kwela, mkoani Rukwa na kubaini Shule ya Sekondari Lusaka imefungwa bila maelezo.Mbali na hilo wabunge hao waliwaeleza wananchi kwamba wamebaini mbolea ya ruzuku inayotolewa na serikali ni ufisadi mtupu kwa sababu wananchi wanatozwa fedha nyingi kununua mbolea ya ruzuku.

    ...."Wananchi wa Kijiji cha Lusaka walilalamika mbele ya wabunge hao kwamba Serikali imekuwa ikiwanyanyasa na kibaya zaidi imefunga Shule ya Sekondari ya Kijiji hicho baada ya wananchi wa eneo hilo kumchagua Diwani wa Chadema."
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhh!!! Kweli huo sasa ni unyanyasaji.... hicho ndo chama cha magamba at work wakileta maisha bora kwa kila mtanzania....
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    That is outrageous and outright violation of human rights....serikali haiwezi kubagua watu due to their political orientation. Hilo halikubaliki kabisa kwani ni kuwarubuni watu kwamba wakichagua CCM ndio watapata huduma, kwani CCM ni serikali? Iam mad beyond expression na kweli nitafanya bidii in my small way kuwahamasisha watu wawachague viongozo waadilifu from the top to the bottom na sio hao wanaowarubuni watu kuchaguliwa kwa chama chao ili watoe huduma!!! Huduma ni haki ya kila MTANZANIA na watoa kodi. Yaaani mimi nikupe kodi ili jamaii inifaike kisha ninyimwe kilicho changu eti kwa sababu nimechagua chama kingine!!!! Serikali lazoma ifahamu kwamba they are giving back to community what the community has given and entrusted to them na sio favour....hilo lazima walifahamu. In fact kama ni favour basi ni wananchi ndio tunawafanyia wao favour kwa kuwapa vyeo na fedha za kujichana far more than us....
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa nini ccm wanafanya ujinga kiasi hichi kwa nini tusiandamane saizi kikwette akitoka kwenye sherehe uganda akute wananchi wamechukua nchi yao kwa sababu ni ujinga kufunga shule eti kwa sababu diwani ni chadema inauma sana
     
  5. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashauri watu wa haki za binadamu pamoja na taasisi zisizo za kiserikali watalichukulia kwa uzito suala hili ikiwa ni pamoja na kuitaarifu jumuia ya kimataifa kuhusu unyama huu, nimesikitishwa sana tena sana. CDM ongezeeni pambano la kukomesha unyama huu.
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sio huko tuu,mahali ambako CCM hawakuchaguliwa wanawabagua kimaendeleo eti kuwakomoa, mbona na kodi zetu mnazichukua zisuseni na hizo...huku ndiko kunaitwa amani bila haki..na ninyi ndo mtakaohatarisha amani yetu kwani uvumilivu una mwisho..
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa,hawa watu wa haki za kibinadamu inabidi nao pia wamulike huko
    ni kwanini watu wanyimwe huduma za kwa sababu ya siasa?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watu wakikimbilia dar si lamu wana lalamika tena,..
    hao watoto huko vijijini wanategemea future yao iwe vipi?

    Afu mtu ana akili timamu kabisa anashabikia ccm
     
  9. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii habari imenigusa sana. We need to do something. This issue must not be let pass without special attention. The public and the international communities must be made aware of such violation of human right. Where is democracy in Tanzania and east Africa?With great disappointment, I condemn this violation and argue all of us (especially media) to make public react against this insanity done by ccm.
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,066
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa mtindo huo tutauana! Juzi nlisikia madiwani wa cdm kinondoni wanadai kuwa ktk kata za cdm bajeti imepakwepa,sikuchua uzito wa suala,sasa kwa habari ya Raya Ibrahim(MB) kuwa kata ya cdm shule zimefungwa ni upunguani mkubwa wa watawala wetu.
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    hawa vilaza bana.. mbona pale cdm iliposhika halmashauri watoto wote wanapelekwa shule bure bila kujali itikadi?
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Nilishasema kuwa nchi hii inaongozwa na watu wenye ufinyu wa mawazo na wavivu kufikiri!
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwa hali hii ccm na Serikali yake wanachochea vurugu kabisa,yaani mnafunga shule kisa wananchi wamemchagua diwani wa Chadema?Sasa bajeti mnazozitoa ktk wizara ya elimu zina kazi gani?Wananchi tusipochukua hatua kwa vitendo ni kazi bure
     
  14. N

    Nyabhurebheka Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani Haki elimu kama muko umu jamvini tusaidieni kufikisha hiki kilio cha hao vijana taifa la leo wanaonyimwa haki yao ya msingi Hii serikali ya Magamba's inatumaliza sisi pamoja na kizazi chetu kijacho.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lazima wananchi wale nao pia waamke na kudai haki ya watoto wao,...
    sio kusubiri wabunge ambao hawa kuwachagua ndo wawatetee tu,haitoshi
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya ni mambo ya ajabu sana alafu wanataka tushindane na nchi za kenya,rwanda,burundi na uganda,Lazima atau madhubuti ichukuliwe hili swala sio la kufumbia macho hata kidogo.Kwa mwenendo huu tutaendelea kuwa masikini milele na milele.
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri habari hizi zimefika katika vyombo vya habari ili wananchi wa Tanzania wajue picha halisi ya ccm na kuwa inamuwakilisha nani.
     
  18. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni habari mbaya sana. Ccm ni chama cha mashetani?! Binadamu hawawezi fanya hivyo.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    no wonder wana ccm wanafulahia hili,eti ndio adhabu kwa kuwakataa!
    Some one with a gun please
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Watu hawana pakusemea na watanzania wamejengewa uoga hivyo kunahitajika mtu wa kuwaonyesha pakuanzia kumbuka watu hawa hata vyombo vya habari kwao ni shida kuwafikia lakini watu hawa wakipata pakuanzia amini usiami huwa ni wabaya kuliko wa mjini....
    juzi nilisia kuna kijiji walimchomoa mharifu kutoka kwenye ofisi ya kata na waka muua....
     
Loading...