Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnanizungumziaje wakuu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Dec 29, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiulizwa unielezee japo kwa maneno matano utasema nini? Mtazamo wako uzingatie kipindi hiki cha miezi 8.5 ambacho nimekuwa ndani ya JF. Lakini hata kwa wale tunaofanya nao ofisi moja nao pia wana uhuru wa kutoa maoni yao juu yangu.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii thread isipopata wachangiaji naapa kujitoa JF na wala hamtaniona tena.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miezi 8.5 Post 3774? JF imekuwa Office yako? je ukitimiza 12 month utakuwa na post ngapi? nataka kujua kwa siku, week na mwezi una post ngapi?

    Na vilevile ulikuwa unatumiwa na Magamba ulipoanza kuingia hapa Jf sasa vipi uhusiano wako na Nape? Na ni kitu gani kilichokufanya ukaasi kwenye genge la Magamba?

    Ni hayo tu maswali ya yangu kwa leo Kijana
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    a ..................man who doesn't know anything'
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwani kujitoa wewe hapa JF ndio itakufa? Ukijitoa usijitoe ni wewe tu, una uhuru wa kufanya lolote ili mradi usivunje Sheria za JF
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa kuwa unamaanisha nimepost vitu vingi ukilinganisha muda niliokuwepo JF kitu kinachokupa wasiwasi kuwa sina kingine cha kufanya zaidi ya kuingia JF siyo? Sidhani kama swali lako lina mantiki (na) hasa ukinilanganisha na watu kama FF, AshaDii.
    Swali lako la pili sijaelewa unauliza uhusiano wangu na Nape wa kiitikadi au wa ki-undugu?
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa mstaarabu sana kuchukua muda wangu kukujibu swali lako la hapo juu.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulivyoingia JF uliingia kama Mfanyakazi wa magamba, kuhakikisha Watanzania wazalendo hawaizungumzi vibaya Chama Cha Mahayawani i mean Magamba company. Wewe na wenzako mlikuwa mnapinga sana hoja zinazotolewa na Members wanaouchukia Ufisadi hasa uliojaa kwenye Serikali ya Fisadi Dr Dr Dr. Mwanajeshi Mstaafu, Rais wa NEC, Professor to be, Alhaji Kikwete. Sasa ilikuwaje ukarofishana na Nape?

     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    You mean Ritz, Omr, Rejao, FF n.k.? Kwa upande wangu honestly nakuona Kigeugeu!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni kijana aliekuwa na akili nzuri mpaka mwanzoni mwa mwaka 1995 alipokuwa anamaliza form four lakini pale alipovuta bangi siku ya graduation ndipo akili yake ilipokaa tenge na kuwa mbovu hadi leo!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    An intriguing member, vigumu sana kukuelewa.
    But you seem honest to me, which is rare in JF.
    I smile every time I read you, even when you are mean to me.
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Mwita bwana
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Frankly speaking..mwita my brother we mmbea..hata sijui unaofanya nao kazi inakuaje... (Hii comment ilikua niandike kuleee kwa thread ya malalamiko ya Lizzy bahati mbaya RR ameifunga)
    yani umenikwaza!! am very revengeful nakutaftia siku saa na tarehe ila sijajua itakua ni lini...(Ni mtazamo wangu huu juu yako)


    mbona ime editiwa hii comment??? i hate this!
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Mimi nakuchukulia kama Zinduna anavyowachukulia wanaume.
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :bathbaby:
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati mwingine hata watu wa familia yangu huwa wananishangaa kwa vitendo vyangu vya ajabu ajabu. Lakini wamefikia kukubali kuwa kila binadamu ana makosa yake. Kinachotutofautisha ni kwa jinsi gani tunafanya udhaifu wetu uonekane kwa wengine.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi ulicho kaa kwa kuipigania magamba kama hujajenga kibanda chako bora ujitoe
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tusameheane mkuu
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unaonekana ni mume unayekumbana na tibwili la asha ngedere nyumbani kwako na ndoa yako ni ndoa ndoano ambayo inakufanya muda wote ujikeep bize na computer yako kuliko kuwahi home. Pole
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanini umesema hivyo Happy?
     
Loading...