Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnanionea wivu tu!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Apr 30, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JK kuwawajibisha waliofuja Mali za UMMA...
     
  2. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna dalili za Hawa Mawaziri (wanaotuhumiwa kwa ufujaji)kufikishwa kwa PILATo kweli?
     
Loading...