Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnamkumbuka Maurine Duverger???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 6, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mwanasayansi huyu wa siasa pamoja na mambo mengine anasisitiza kwamba,"mfumo wa vyama vingi unashabihiana na maendeleo ya viwanda na jamii na hufanya kazi vizuri kwenye jamii zilizostaarabika na zinazoongozwa na utaifa,uzalendo na maadili ya taifa."

    Pia anasisitiza kwamba ilichukua nchi kama Uingereza zaidi ya karne moja kuridhia mfumo wa vyama vingi vya siasa.!!!Hivi sisi tulikurupuka??Nia ya dhati au mchongo wa ruzuku????
     
Loading...