Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnalionaje hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OGOPASANA, Oct 31, 2010.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwanini Baraza la sanaa la taifa na wizara ya utamaduni isiendeleze viduku na mapanga ya TMK kuwa sehemu ya nembo ya taifa (dance) katika mataifa mengine...kama ilivyo kwaito ya south africa au ile ya africa magharibi?
     
Loading...