Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnali mwingine kaibuka dodoma!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndyoko, Feb 16, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmoja wa viongozi wa Shule maarufu Dodoma inayoitwa Yang Jai ametandika mwalimu bakora mbele ya wanafunzi. Haikuweza kujulikana nini hasa chanzo cha huyo mwl wa wanafunzi wa shule ya awali.

    Ajabu ni kwamba kiongozi aliyemtandika bakora huyo mwalimu hajachukuliwa hatua yoyote ingawa muathirika aliacha kazi baada ya kitendo hicho. Inaonekana ule usemi usemao 'ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni' bado unaendelea kujidhihirisha ndani ya jumuiya ya elimu nchini.

    Tusubiri tuone kama serikali itatoa tamko lolote juu ya hili.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama aliyecharazwa bakora angekuwa mwalimu kweli, angekuwa amelifikisha suala hilo katika vyombo vya sheria. Pengine alikuwa mpita njia. Unasubiri serikali kutoa tamko kwani hiyo serikali italijuaje suala hilo bila taarifa rasmi kutoka kwa mwathirika?
     
Loading...