Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnakumbuka track hizi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jockey emmanuel, Nov 8, 2011.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Mtoto idi kazua balaa
    mtoto idi kazua mikosi
    kisa pamba kapandwa na kichaa
    anahitaji kurekebishwa"

    mb dog akikwambia latifa,"penzi la dhati lati mi ntaona aaaa
    penzi la uzushi lati mi ntajua aaaaa
    kumbuka dog man dog nakupenda
    ukiniacha dog man nitakonda..."


    ferooz akisema starehe,"hapa nilipo mimi nipo kitandani
    starehe zimeniweka matatani
    kupona tena mimi haiwezekani..."

    prof.j akisema nikusaidieje"nikimpa keki hataki anataka boga
    nikimpa soda hataki anataka togwa..."


    kuna ule wa tshet na jinz,"kila mmoja anapendeza
    tshet na jinz
    hakuna anayechukiza
    tshet na jiz..."

    z-anto akisema mpnz jini,"jini jini ananipenda sana mimi
    anasema ananipenda
    anasema hatonitenda..."


    mr.nyc akisema fagilia,"wawaaaaaa...mr.nyc
    fagilia fagilia bongo
    kuku kapanda baiaskeli
    bata kavaa raizoni..."

    dudubaya akisema nakupenda,"nakupenda mpnz usiyependa doo
    tikisa shori wa kweli.."

    kuna ule ulivuma sana unasema hivi,"nipe 5 nani nikurushe mpaka kucheeee eeeh..."
    bila kusahau uliowahi kufungiwa,"mitungiii....xxx"
    zaidi kuna mama roda,"mama rodaaa umeniachaaaa
    mama rodaaa utanikumbuka aaa..."

    mnaukumbuka ule wa regina?upo hivi,"nakupenda reginaaaaa nakupenda regina..."

    ule wa cinderela nao,"ulinitesa sana
    sababu nilikupenda wajua
    kijijini kwa bibi kigoma
    iliniuma sana..."

    mac muga nao,"kumbuka athumani alipofika south afrika
    alikuwa na maisha bomba..."

    matonya alitoka hivi,"wa2 walishachonga sana
    et valet simpat tenaaa
    na kuongea uzushi bwana
    kwa kuona mambo yetu yananyookaaaa
    hata kic na hug sipati
    oo mama beibeeee"

    suma lee alianza hivi,"chungwa kalimenya utazania chenzaaa
    na lishamegwa nawe umewezaaaa"

    ONGEZENI NYINGINE JAMANI TUKUMBUSHANE TULIKOTOKA!
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We mkareee
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yaelekea hujatoka mbali sana; sidhanai kama umeshazisahau hizi za juzi
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nimekuzimikia kia nimekufia fia mtoto wa geti kali!!!waweza kula ugali siju nini na niniii!!!
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIO SIJATOKA MBALI YANI CKU HIZI NA HAYA MASOMO 11 NITAKUMBUKAJE ZOTE?HALAFU NKITAJA ZOTE NYIE MTAONGEZEA NINI?ONGEZA NDG,INAELEKEA WE UMETOKA MBALI EH?ENZI HIZO HIZI TRACK ZINATOKA MI NLIKUWA PRIMARY XCUL,WEWE JE?NAJUA ULIKUWA MAYB SEC CO?LKN NILICHOMAANISHA HAPO KTK WAT U QUOTED NI KUWA TUKUMBUSHANE MZIKI WA BONGO ULIPOTOKA NA SI MIMI MAYB I DDNT PUT MY SENTENCE CLEAR.KARIBU TENA MKUU,TUMA SALAMU KWA WATU WA5 UNAOPENDA WAKUMBUKIE MZIKI WA BONGO ULIPOTOKA....hahahaaaaaaaa!lol.
     
  6. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usisahau ule wa "mrembo na.8 ananichanganya..." na "kama wanipenda,nnunulie zeze,nikilala kitandani.." na mingine miiiiiiiingiiiiiiiii ya kumwaga ni wewe tu kukumbuka!....pamoja sana JF FAMILY....MSIKOSE TAMASHA HOTTEST ONE LITAKALOFANYIKA WET N WILD,DECEMBER HII,MIMI NTAKUA NAZINDUA ALBAMU YANGU YA KWANZA,NYIMBO KAMA PILLO BOY NA GADAFFI ZIPO...JF MEMBERS WOTE BURE NA CHAKULA,MAVAZI NA MALAZI BURE.DATE NTAWAJULISHA...MSANII CHIPUKIZI NIMEKUJA KUWASHIKA!..USIKOSE TAMASHA LA PEKEE KUINUA VIPAJI NDANI YA JF FAMILY
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mzee wa busara vishawishi vimemponza mpaka kafanya msara...
    Mzee wa busara ni mzee ambae tunaishi nae kwenye nyumba ya kupanga....

    "Ukisikia nyauuuu" lol (jamani sikumbuki mistari - but i loved the song)
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    gangwe mobb mpo tayariiiii!yes sir ngangari!
     
  9. L

    Luluka JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaamanda!kaamanda!by daz nundaz.julieta nakupenda kwa dhati ila majiran wanachombeza unafki,salome juu ya kabur lako naliaa aa!by Duly sykes
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    MSAFIRI KAKIRI - Juwata Jazz Band aka MSONDO

    (Utunzi ni wake TX Moshi William, solo kupigwa na Abdi Ridhwan 'totoo' au siku hizi Pangamawe, rythim na Pishuu, bass na Issa Ramadhani. Katika wimbo huu Sax zimepulizwa barabara kabisa na Mnenge ramadhani, Abdi Mketema, na Hagai Kauzeni)

    (TX Moshi)
    Mini mwendapole ninakuja
    msafiri kakiri
    walisema waswahili nenda ukitizama mbele na nyuma

    moyo wanidunda nilidhani
    tena kwa uoga wa safari
    yakutafutaa
    maisha mazuri

    najikaza kiume nakwenda
    nawapisha wenye haraka
    waje wapite mimi naja taratibu

    oh Ridhwani sema

    najikaza kiume nakwenda
    nawapisha wenye haraka
    waje wapite mimi naja taratibu

    (sax murua)

    (wote) kibwagizo
    msafiri kakiri .....kakiri
    mwendapole ninakuja
    nawapisha wale warudio na waendao kwa haraka

    (Lusungu)
    safari ni hatuaa
    mwenda pole hajikwai
    penye nia pana njia
    lengo langu litafikia eh

    (wote) kibwagizo

    (Lusungu)
    kwa kuwa duniani
    kuhandaika ili ufanikiwe
    pasi nitasafiri kila pembe
    iko siku mungu atanisaidia eh

    (wote) kibwagizo

    (Lusungu)
    Mwendapole hajikwai
    akijikwaa haanguki
    akianguka haumiii
    kuumia kwake kidogo tu

    (wote) kibwagizo

    (Lusungu)
    kwa kuwa duniani kuhangaika ili ufanikwe
    basi nitasafiri kila pembe
    iko siku mungu atanisaidia eh
    Rudi Mwanzo
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    "Niko mikononi mwa police maisha yangu bado ni mikosi afandeeeee x4 @ mikononi mwa police ni sehemu ya usalama sasa mbona sio salam?" by kamanda SUGU.
     
  12. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah! kumbe na wewe umo bidada? Big up!

    kuna ule wa

    Nakuhitaji, mpenzi wangu nakuhitaji, Nakuita...
    Njoo kwangu, utakachotaka ntakupaa, ntakupaa

    Isagha we ngugwilee, isagha we ngugwileee
    Njoo kwangu utachotaka ntakupaaaa

    Sijui kauimba nani vile? lol
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ninao ninao....ninao ninao....
    sijui nimlaumu nani kati ya nafsi yangu ama shetani.....
    kwaherini kwaherini kwaherini....migomigo Sinza kwaherini....wana Azania kwaherini.....
    kwingine endelea mwenyewe.....
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani tuwe serious. Jf si mahali pa ku-discuss bongo fleva. peleka kwenye blog ya jaydee
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hivo hivo mdogo mdogo dear.....lol... Umenifurahisha selection yako aisee!
    Hivi ndoo huu ambao yupo Dokii na yule alokua Mpenzi wake? (shooting wapo a min-supermarket...)
    What do you think of "KAMANDA" Wa akina Daz Nundaz??

    Kamanda..... Kamanda... eyoooo

    siku ya mwisho mapigo ya moyo utakapo gota, nuru itazima mfano wa nyota inapodondoka...
    sitoweza kuamka tena macho yangu yatapofumba safari imewadia sasa naenda kwa baba muumba...
    Masela nawaachia husia, wambia ndugu na jamaa wapunguze kulia...
    sote tutakwenda bali mii natangulia dunia sio makazi yangu tena, niombeeni kwa Mola nilizwe peponi tena...
    hamtaniona tena milele nawaachieni majonzi tele... Buriani naaga na nakata kauli, roho yangu inatolewa na Iziraeli...
    Yowee la uchungu litasikika pale roho yangu itapotelewa....
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Habari yako Mpinga Shetani....

    Labda umeshindwa elewa kua hapa JF kuna forums nyingi na za kila aina na of your choice pia... Nahisi umeghafirika tu Mkuu na walitambua hilo maana your joining date yaonesha unafunga mwaka sasa, thou Post nazo zasema sio mchangiaji kivile.... Once in a while furahia maisha bana.... Na karibu saaana Chit Chat where any topic is applicable....
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usiwe unakurupuka angalia kwanza uko jukwaa gani
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    baba muangalie huyu kijana wako kwa jicho la pili!!! amen!
     
  19. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #19
    Aug 23, 2016
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kaimba nani huo wimbo?
     
  20. Tamama

    Tamama JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2016
    Joined: Mar 15, 2016
    Messages: 497
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 80
    Umetisha
     
Loading...