Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnakumbuka mauji ya watu 17 Mbeya/alitoroshewa Kenya interpoll sasa amerudishwa unategemea makubwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Nov 10, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ninamkubali sana sokoine, aliamini mtu akiharibu lazima asimamishwe kwani ufanisi wake hauwezi kuonekana tena manake ashaonesha kushindwa kazi. Miaka ya mbele zaidi walikuja wapuuzi wanaojiona wana akili, mtu akiharibu wenyewe wanamhamisha na kumpeleka kwingine.

    Huyu mtu mimi sina imani nae na utendaji wake na hali hii inaendelea kujidhihirisha wazi, yuko wapi Mapuri aliyeharibu magereza akafichwa ubalozi nchini china? Yupo wapi Rajab?

    Ni mengi lakini mjue tunaelewa na mwisho tutaamua wenyewe!!
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    kazi kweli kweli!
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    tumuombe mungu atunusuru
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    mhhhhhhhhhhhhhhhhh!!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hii serikali legelege mambo hayaishi hasa mabaya yake na mtoke sasa mwaachie wanaoweza
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The thread's contents and title highly mismatch. What did you intend to present?
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mapuri yuko china anakula nyoka, huyu rajabu yuko kwa mzee wa kazi Satta, anafanya biashara ya shaba
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Unamuongelea Said Mwema??
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    mwenye maskio na asikie, nadhani wafuatiliaji wa mambo mnakumbuka issue ya mbeya ya watu waliokufa 17!
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona Jf inakuwa ukumbi wa mipasho na mafumbo sasa.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ulongo mtupu: Rajabu yuko kwa Jongwe, akienda kununua mkate anabeba zimbabwe dora kwenye kiroba- shida tupu
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Atakuwa anaongelea mahabusu waliokufa Mbeya kwa kukosa hewa baada ya kuwekwa kwenye chumba kidogo. Kipindi hicho kamanda wa polisi wa mkoa alikuwa Said Mwema.
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu Katavi hilo nimemwelewa, anamzungumzia pia mtu aliyekimbilia Kenya na sasa amerudishwa na INTERPOL, hapa ndiyo anatakiwa kuacha mipasho na kueleza ni nani huyo? Si watu wote watakumbuka kila kitu kwenye sakata hilo. Na akumbuke pia threads zinaishi muda mrefu ni vema kuwa analytical in our presentations.
     
Loading...