Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnakumbuka kifo cha Dr. Ouko?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Feb 28, 2012.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inashangaza kuona mkulu amerilax sana kuhusu Mwakyembe.

    Watanzania wameona jinsi viongozi wakuu waandamizi wanavyotofautiana lugha hasa DCI, Waziri wa mambo ya ndani, Waziri wa afya na hata Mzee Sitta kuhusu ugonjwa wa Mwakyembe; cha ajabu naona mkulu umekaa mbali hata hutaki kutoa maoni yako au hutaki kuwasimamia watu wako wasiwachanganye wananchi.

    Lakini hakika nakwambia JK, kama huyu mpiganaji atapoteza maisha bila ya uwazi nchi itayumba na wewe utahusishwa na tatizo hili kama EL alivyowaambia wajumbe wa NEC kuwa wizi wa Richimond ulikuwa unajua?
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona mnamuonea Jakaya; yeye alishatamka kuwa huko ccm uhasama kati ya viongozi ulikuwa umefikia hatua ambapo walikuwa hawaaminiani mtu kuacha glasi yake ya kinywaji bila ULINZI MAHUSUSI!! Yeye kama kiongozi wa nchi asingesema maneno haya bila kuwa na ushahidi kuwa uhasama huo ulifikia hatua ya kuuana kwa kutumia sumu. Sasa mnamtaka Kikwete aseme nini zaidi ya haya aliyoyasema?
     
  3. t

    thengoshahimself Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sa mbna hujamuelezea huyo dr.aouko wengne vjana sana hatumjui.
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    He na JK huyo ana uhusiano gani na Ouko?

    Ni lazima a comment kwa kila tukio si itakuwa balaa tena
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Haya vijana niwape somo; Dr.Robert Ouko alikuwa waziri wa mambo ya nje wa Kenya aliyeuawa na majasusi katika hali ya kutatanisha ambayo iliwahusisha waziri mmoja wa Kenya Nicholas Biwott na rais wa wakati huo wa Kenya Daniel Arap Moi!!
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,sasa mtoa thread hata hajaeleweka,heading na aliyozungumza ndani tofauti kabisa! kimsingi anachanganya watu au lengo lilikuwa kumsema tu JK?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Robert Ouko aliuawa kwa mpango kufanikishwa na mkuu wa wilaya.
     
Loading...