Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnakumbuka kashfa hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MmasaiHalisi, Nov 15, 2010.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nafikiri wengi mnakumbuka kasha ya mchele mbovu iliyotokea miaka ya tisini.

    Nasikia ndiyo iliyosababisha kifo cha mkemia mkuu wa wakati huo, nasikia kampuni iliyo husika na kashfa hiyo bado inapeta na si ajabu bado inaendelea kuagiza mchele mbovu.

    Je, tutafika?
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi ilikuwa ni kampuni gani vile ????????
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio inatwa METL au ukidecode zaidi ni Singida Mjini.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mohamed Enterprises...wahusika woote wa kesi walikufa wakiwemo wakemia wakuu wawili,ahakimu,muendesha mashtaka,mashahidi...na kesi yenyewe imekufa...mwenye mali sasa ni mbunge...mjadala closed
     
  5. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    duu hii kali mbunge huyu wa singida mjini mbona watanzania wepesi wakusahau,na bado tutakula mchele mbovu mpaka tukome
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata mashimba amekufa ktk mazingira tata
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Je mnasahau SSB alsaidia CUF wakamwaga mchele wake meli nzima baharini alipowashtaki wakampa NMC tazara buuure
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Sasa mpaka unafikia kununua mchele wa nje jamani wa kwetu umeisha.
    Peronally huwa naagiza straight toka Pawaga au Madibira au Kyela
    Nchi ishauzwa hiii
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ilikuwa ngano kutoka uholanzi kama sijakosea
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Na aliyesimamia shughuli (Ngwilizi) akapewa Uwaziri
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,169
    Trophy Points: 280
    Kwanini makampuni yaruhusiwe kuagiza mchele kutoka nje wakati tunao mwingi wa kututosha?
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    no good person in ccm
     
  13. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu tanzania ni nchi yenye amani wakati upupu na kuuana kinyemela. nchi laana tupu
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukila hotelini unakula upi?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Au vitumbua je?...navimaindi kishenzi
     
  16. Muro

    Muro Senior Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo cha Mkemia ni cha kawaida kabisa hakuna wa kumshika mchawi,Mungu amepanda ..Mungu ametwaa
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora mimi Toka Siku Nyingi siku Chakula Chochote cha Nje...Wakinipata Labda kwenye Vinywaji kama nako wanachakachua
    MAANA MIMI NI HIVI:
    >>> Mchele: Kyela,Kilombero,Shinyanga,Magugu,Igunga,Tabora,Moshi N.k
    >>> Mahindi Nalima Mwenyewe
    >>> Ngano ya Basutu
    >>> Nyanya za Morogoro,Iringa,Handeni,KIlimanjaro
    >>> Matunda ya Handeni ,Kilosa, Lushoto
    >>>Mafuta ya Alizeti tu! Kutoka Popote Tanzania Haswa Singida
    >>> Nawaonea HURUMa wale wasio Thamini vya kwao ndo watakoma
     
  18. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    A good question, halafu maana yake ni kwamba sehemu kubwa ya watu itakuwa tumeutumia. Tufwileeee!!
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa waAsia mbona wanatutawala kiasi hiki?
    Kuna mtu yeyote mwenye asili ya kitanzania huko Uarabuni au India ambaye ana cheo hata cha ukatibu kata?
    Msinione mbaguzi jamani lakini hawa watu wanaongoza katika kutuharibia nchi yetu na ndio maana Idd Amini aliwatimua.
    Sijui Jeetu Patel mara Rostam Azizi mara Dewj.
    Africans sijui tumelogwa na nani!!
     
  20. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upo ni mzuri watu wanaumezea mate ila umbumbu wetu wa kuendekeza siasa kuliko mambo mengine ya muhimu unatuponza. Juzi ninilikwa m,alawi nimekuta Mchele upmechambuliwa vizuri na kupakiwa vizrui na nembo ya Kilomero rice. bei yake hugusi, unaliwa na watu wa kada fulanbi tu. Huku badala ya kul;ipa wataalam wafanye kazi kwa moyo tunalipa wansiasa wabunge bila kujali darasa. wataalamu wanaangaika mtaani.
     
Loading...