Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnakumbuka hiiii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Maria Roza, Mar 7, 2011.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]


    Ipe maneno na wataalamu wa body language tufafanulieni!!!:usa2::usa2:
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Naona kama mdhungu anaogopa kukumbatiwa na chui, ni maoni tu.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Naona mama Bush amepigwa na butwaa la ajabu!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kumbe na wewe umeliona eeh, hivi huyu chuichui anamshuri wa mavazi?!, maana siku nyingine alitinga kwenye mkutano na kanga a.k,a bango limeandikwa "we cherish peace".
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mama Bush kavaa kama kafika msibani vile
     
  6. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    our firt laddy very beautifull. Africa ooyeeee!! mzungu kapauka kama karatasi
     
  7. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huo u-beautiful wa kiafrika sijauona bado hapo!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmhh kama ameona jongoo kwenye kifua cha chuichui
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa ndiyo wanaosababisha chui wanapungua
     
  10. damper

    damper Senior Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hamna jema nyie mkitazama kitu kwa nagative side cku zote itakuwa hivyo hivyo lakini ni kwenu tu. Kwangu mi amependeza.
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mama chui:ngoja nikuze cv yangu kwa kumkumbatia mke wa bush. Mbona mashoga zangu watanikoma mpaka mume amalize muda wake wa urais nitakuwa nimekula bata za kutosha.

    Mama bush: Hivi hyu mbona hajui hata protocols za salamu au kwa kuwa amevaa chui basi anataka kusalimia kichuichui pia. Halafu amekaa madarakani na mumewe kwa siku chache tu cheki shavu utadhani kitimoto sio bure ni lazima atakuwa fisadi.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mdhungu: Mmh hili lichui si ndilo fisadi likilotumia fedha za watz kwenye kampen za mkwere...??? nadhani ni la kuogopwa kama ukoma''
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hili vazi la Chui kweli lilionekana kumkwaza Mama Bush unajua wenzetu wanamasuala ya haki za wanyama...apate mshauri wa mavazi maana ingekuwa ni hafla ya watetezi wa haki za wanyama wange m boooo
     
  14. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anawaombolezea wabongo wanavyoteseka na umaskini na maradhi
     
  15. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anawaombolezea wabongo wanavyoteseka na umaskini na maradhi<!-- google_ad_section_end -->
     
  16. k

    kukuna Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona anafikiria sijui chui wangapi wametumika kutengeneza hili koti..........
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mdhungu atakua anamuhurumia alivo umuka.
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Lugha gongana kiingereza na kikwere
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngoja akutane na watetezi wa haki za wanyama!!
     
  20. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mama bush anashanga first lady haogopi watu wa animal rights
     
Loading...