Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnakumbuka baiskeli za BMX?

Discussion in 'Entertainment' started by Nyani Ngabu, Apr 22, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Daaah...enzi hizo ilikuwa ukiwa na BMX basi mwenyewe unatamba kweli. Mimi nilikuwa wa kwanza kuwa na BMX mtaani..pengine hata bongo nzima. Halafu ilikuwa haina breki za kawaida...breki zake ilikuwa kurudisha pedals nyuma....nilitesa sana enzi hizo....
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa mwaka gani?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mmmmh! na wewe kwa fiksi hatukuwezi eti bongo nzima wewe ulikuwa wa kwanza na watoto wakihindi watasemaje...
     
  4. Makonyagi

    Makonyagi Member

    #4
    Apr 22, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajuaje kama si mtoto wa RA?
    hic!
    anaweza akawa mtoto wa kwanza wa RA huyo hic!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    1981...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    wadosi wenyewe walikuwa wanaishangaa BMX yangu.....
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    ....................../´¯/)
    ....................,/¯../
    .................../..../
    ............./´¯/'...'/´¯¯`·¸
    ........../'/.../..../......./¨¯\
    ........('(...´...´.... ¯~/'...')
    .........\.................'...../
    ..........''...\.......... _.·´
    ............\..............(
    ..............\.............\.

    Hiyo ni sifa duuu!
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NN watu wengi hapa waulize zile baiskeli za China nishasahau jina.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Phoenix
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yeah that one, ahsante kwa kunikumbusha. Zile kitu bush uko walikuwa wanazikata kodi usipokuwa na kasticker ka halmashauri ya mji ni soo.

    Duh babu 1981 unaride bmx kumbe na wewe kidingi eh? Angalia usije kuitwa fisadi tu.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Aaaah hebu acha hizo bana...kidingi kivipi tena? Mimi ni 70s baby....labda wewe mwenzangu ni 80s baby...wait a minute...aren't 28 or so?
     
  12. Y

    YE JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mjomba shangshen, lazima upate busha...
     
  13. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hiyo 1981 sijazaliwa bado, dah mie nakumbuka Super Nes
    [​IMG]

    Na ukiwa na Super Nes basi games kama Street Fighter,Killer Instinct na Mario zilikuwa ni must have
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahaha, una utani na watu sasa wewe lol, nakumbuka ukiwa na BMX mtaa mzima lazima ujue. Sikuwahi kuown bmx ila nakumbuka one or two of my friends walikuwa na BMX, jumamosi tukitakiwa kwenda shule wanakuja nazo wanaanza kuchaji Sh. 5-10 kuride.

    Wahindi walivyoanza kuleta knock-offs za Schwinn aka mountain bike nilipata mshawasha wa kutaka moja lakini nikapigwa chini na hamu ikaisha.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Aaah kumbe wewe dogo sana babu....usikute umezaliwa wakati nshaanza darasa la kwanza pale Olympio
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Yeah Shangshen na Phoenix zilikuwa za zamani kuliko BMX ,NN kweli ulikuwa mtoto wa fisadi yaani BMX 1980's
     
  17. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau kucheza chandimu ukitoka uko una vumbi mpaka kwenye kope, NN wewe ulikuwa mtoto wa geti nadhani chandimu hukucheza.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Eti mimi mtoto wa geti....ahahahahahahaaa.....mwenzenu nilikuwanachezea Lego.....wakati nyi mkichezea vindimu
     
  19. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kitenesi kwenye uwanja wa barafu......
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...dah, huo uwanja wa barafu shule ya Muhimbili nini (kwa mwl Ndossi) :D ?
     
Loading...