Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnajua sababu za kumpeleka MKENYA mahakamani, na viongozi wa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GreenCity, Jul 17, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,457
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    POLICE mmoja juzi tar 15, aliniambia kuna mpango wa kuhakikisha yule MKENYA anapelekwa mahakamani haraka iwezekanavyo bila kujali uhalali wa mtuhumiwa huyo. huu ni mpango maalumu wa kuzuia jambo hili kuhowa au kujadiliwa na mtu yoyote hasa baada ya kugundua kambi ya upinzani imepanga kuleta baadhi ya maelezo yanayoonesha serikali kuhusika na tukio hili, katika mjadala wa wizara ya mambo ya ndani leo tar 17.

    hivi ndivyo ilivyopangwa kuzuia kambi hiyo kutolea maelezo kuhusu mauaji ya m/kiti wa UVCCM kata ya Ndago. serikali ilihakikisha viongozi wa chadema wanapelekwa mahakani kabla ya mjadala wa wizara hiyo ili kanuni ya 48 ya bunge inayozuia kujadili mambo yaliyo mahakamani.

    Na kwa hilo, nimehakikisha leo jinsi MHE. LUKUVI na MHE. WEREMA Walivyokomalia suala hilo leo.
     
  2. k

    kajunju JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Were na lukuv wote ni maboya
     
Loading...