Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnajua malaika wanalipwa sh ngapi??au sababu wabunge wanaonyeshwa kwenye tv-Ndungai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jan 17, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Unajua katika watu wanaoshangaza pale dom ni huy bwana jamani. Kwa waliomtuma ama kumsaidia kujibu swala la posho naamini
    hatomfwata tena

    Ati aanashabikia posho za wabunge na kusema mnajua makampuni ya umma wanalipana sh ngapi kwa saaa. Nini bunge bana ama sababu tunaonyeshwa kwenye tv?

    Aisee akawa bado kidogo aseme mbona hivi ni vijisenti tu mlivyosikia mngepewa hela zote tunazopokea si mngepiga kelele kabisaaaaaaaaaaaaaaa

    loh bunge mna kazi jamani
     
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhh....ni sooo...
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    je tukijua ndio tuhalalishe? Ajibu hoja yake sio kujibia wengine
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi nilimfuruhia sana kwani jamaa pamoja na kuonyesha kukiri kosa lakini pia aliweza kutufungua macho wengi ambao tulikuwa hatujui utumbo unaofanyika huko serikalini. Asante sana Ndugai, nilikipenda sana kipindi chako kile.
    alihoji hivi, hivi mnajua kilichopo TRA, Bandari, Tanapa nk. Again, asante sana ndugai wanobeza hawo ni wajinga.
     
  5. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mcba huo
     
  6. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Wabunge wanakazi ngumu bana wacha wachote na wao wana miaka mi 5 tu wacha wachukue nawao wapunguze njaa
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaha ni mpumbavu sijawahi kuona,hasara kubwa kwa taifa!hata watu wanamsupport comments zao zinaonekana ni below a thnking capacity
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani hii heading mbona haina relation yeyote na uzi wenyewe?
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana badala aseme bunge linafanya nini kuibana serikali na ufisadi wa kujilipa mamilioni kwa saa, anauliza wananchi mnajua bandari, tanapa, tra nk wanalipanaje! upuuzi mtupu... ngoja tuendelee kupima pumba zake mpaka 2015 halafu tutajua la kufanya
     
  10. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    huu ujinga ndio hali halisi ya viongozi wetu "unafanya makosa na kwa kujitetea unasema mahakamani kwa kudai kosa lako ni dogo kuliko fulani. na kwa wabunge kama hawa tutarajie nini? hili si balaa kabisa, hicho ndiyo chombo cha kupitisha na kutunga sheria zikiwemo taratibu za mafao mbalimbali, na leo anatoa madai kana kwamba anashangaa (ushenzi mtupu)
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mkiona posho zinawanyima usingizi gombeeni ubunge na nyie muone shughuli iliyopo.
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo la nchi yetu ni wanasiasa kugeuza madaraka ya kisiasa kama mtaji wa kupata pesa na mali. Na hii kitu imeota mizizi karibia vyama vyote! Umewahi jiuliza hivi CCM ikishindwa uchaguzi,hawa maelfu ya makada wake wataendeshaje maisha yao?
     
  13. W

    We know next JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani ana hoja ya msingi...azidi kufuatiliwa anaweza kutufungua macho zaidi, maana Tanzania ioe umebaki kumwagiana ugali na mboga tu sasa. Hembu endeleeni kumfuatilia huyu atoe ufafanuzi zaidi.
     
  14. l

    laun Senior Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamaanisha hivi, mwenzako akijisaidia hadharani na wewe ufanye hivyo hivyo
    Poleni watz
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anajibu vyovyote atakavyo hata bila Woga kwa sababu anajua wengi wa Watanzania hawana uelewa wowote zaidi zaidi wamekalia ushabiki tu wa kisiasa. Kwa hiyo anajua kwamba kuna wajinga wanaojiita wao ni ccm damu, ambao watawapa kura tu hata wakijisaidia kwenye sufuria zao za kupikia ugali. Laiti kwamba angekuwa anajua kuwa kila neno anololitamka lina impact kisiasa kwake na kwa chama chake, asingezungumza maneno utadhani amebanwa na haja ngumu.
     
  16. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekipenda kikatuni cha Masoud Kipanya ndani ya gazeti la mwananchi la leo kikiwa na ujumbe kwamba watanzania tumelala sana kiasi kwamba hata mtu akichukuliwa mkewe bado hatafanya lolote zaidi ya kuishia kulalama tu. Upuuzi mwingi unafanywa na viongozi wetu na wanongea waziwazi ila nobody cares. Taaria kama hizi anazotoa huyu bwana sio za kunyamazia kimya!
     
Loading...