Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnajua kwamba nyama ya Kuku wa kienyeji ni tamu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kipeperushi, Oct 14, 2011.

  1. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna thread moja nimeiona jamvini kama siku mbili tatu zilizopita (bahati mbaya sikumbuki ilirushwa na nani..., naomba mnisamehe kwa hili). Kifupi mrushaji wa thread hiyo (nahisi alikuwa ni m-beijing) alitaka kujua toka kwetu "wahusika" kama alivyotuita, kwamba tunataka wake zetu wawe na sifa zipi ili at least mtu unapotoka mbele ya "wahusika" wenzako unaweza kujisifia kwamba 'yes..!' mimi nina mwanamke haswaaa...! Jamani "wahusika" wenzangu nashuru sana mlimpa m-beijing huyu kitu ambacho nahisi kitamsaidia kumfanya "mhusika" mwenzetu ajisifie kuhusu mwanaJF huyu. Labda pamoja na majibu mazuri toka kwa "wahusika" wenzangu, naomba niwaulize wa-beijing humu jamvini; hivi mnajua kwamba mara nyingi vipodozi mnavyotumia huwa vinapunguza utamu au ladha ya 'mzigo' huo hapo bondeni? Kwa mujibu wa upekuzi niliowahi kuufanya nimegundua kwamba 'nyama ya kuku wa kienyeji' huwa ni tamu jamani..! Mimi mchango wangu kwa m-beijing huyu ni kwamba moja ya qualification ya my wife ni kwamba awe ni 'kuku wa kienyeji bana..! Hata Mamuu ni wa hivi hivi; tatizo lake ni hili la kutekenyeka saana wakati nachezea au kunyonya chuchu zake tu. Punguzeni uzuri wa dukani jamani mnogeshe mambo pale kwa six by six...! Samahani jamani ni ushauri wa bure tu, sio lazima sana, kama unapendelea yale 'mananihii' ya kichina sawa, lakini kaa ukijua habari ndio hii...! Karibuni.
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Ama kweli JF kuna mambo!
     
  3. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  4. M

    MAGISAC Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Massage derivered mkuu, ila hata jogoo wa kienyeji ni mtamu sana tuuuuu!
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuku wa kienyeji mtamu bwana asikwambie mtu, tena na ile harufu ya kashombo kidogo ndo mzuka.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    pheeeeeeeeeeewwwwwwwwwwww!
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua mkitoka hapo mtaingia kwenye mjadala wa bata wa kienyeji mtamu, kwaherini!
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena upate yule kuku wa kienyeji ambaye hajazeeka sana utamu wake hausimuliki.
     
  9. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Wa Ndima hata embe kama haina harufu utaipenda ndugu yangu? Hiyo shombo ndio chachandu ya kukatia fyuzi. Si unaonaga beberu anavyokataga fyuzi? Hiyo ndio habari yenyewe...
     
  10. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninachojua mimi mayai ya kuku wa kienyeji ni matamu sana kuliko kuku mwenyewe.
     
  11. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa-beijing vipi? Mbona siwasomi? Tupeane mipango... Au issue hailipi..??
     
  12. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo mimi sipo. Huko unakokwenda sio kwenyewe kabisaa...!
     
  13. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hayo ya bata ni yako mwenyewe, usituhusishe kabisaa..., maana hata shetani kishtukia kwamba ishu ndo inaelekea huko huwa anaingia mitini. Hataki ushahidi maana adhabu yake ni kubwa kuliko maelezo...
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba hivi vikuku vya kienyeji ukivichukue ukavipeleka mjini vikaanza kulanda landa mitaani na makuku ya kisasa, havikawii kujikuta vimebadilika na kuwa kuku wa kisasa. Labda kama utaamua kufugia huko huko vijijini.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Vijana bana!!
    Haya endeleeni na utaratibu huu huu.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kitu origional u must lyk the way inavyopenya
     
  17. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmh...! Haya baba. Mtu professional utamjua tu. Lakini mimi nilikuwa na maanisha "maintaining natural beauty jamani mbona mnaenda huko tena jama..??
     
  18. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujui kuchagua kuku mkuu. Tafuta darasa utaelewa tu..., Kwani hujui kama kuna "ma-bao jero?" usichanganye habari mzee. Bao jero na kuku wa kienyeji ni vitu tofauti mkuu...
     
  19. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukubwa ni ugonjwa c dawa!
     
Loading...