Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnajimu Yahaya hawezi kuzuiwa Mahakamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uporoto01, Oct 1, 2010.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nawauliza wanaojuwa sheria hivi haiwezekani huyu mnajimu Yahaya maana siwezi muita shehe ni kuwadhalilisha mashehe kwa raia wa kawaida akaenda mahakamani na kuomba azuiwe kisheria kutotoa matamshi yenye utata kila kukicha mara majini,mara vifo katika muda huu wa kuelekea uchaguzi? na pia katika ombi hilo magazeti na TV kuzuiwa kumnukuu?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    akitabili baya kwa chama cha kijani na familia zao atachukuliwa hatua. Kwa sasa anakifagilia chama hawezi guswa.
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahhahahahahhahahhhaahahhahahhahhhaha
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana na habari ya kutabiria chama cha kijani, We siku simama na useme ukweli tu kuwa JK hali yake ya afya sio nzuri
    jambo ambalo ni kweli alafu we mwenyewe utashangaa kitakacho kupata hapa ulimwenguni.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Bado mnamwita mnajimu?...si kweli kwani huyu ni mchawi na anatakiwa kupigwa risasi asiendelee kuwatisha watz......lkn,
    utampelekaje mahakamani wakati mteja wake mkuu wa majini ni kikwete?........na hamjui kuwa kikwete yuko juu ya sheria ndiyo maana anauwezo wa kuwasamehe wezi na kuwasafisha mafisadi kwa maji taka?..........
     
Loading...