Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnajifunza uhuni ee!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wanne wa shule moja ya boarding kwa wavulana walimkamata dada mmoja aliyekuwa anapita shuleni mida ya usiku.Walimburuza mpaka pori moja karibu na shule ile kwa lengo la kumtumia kwa zamu.Wakati wanajiandaa kuvua nguo,yule dada akawambia;wait a minute!yule atakayevaa kinga atanipa sh.5000 na yule ambaye hatavaa kinga,huduma hii ni bure kabisa kwake,haya endeleeni.Wale jamaa walivaa nguo taaratibu,kila mtu akashika njia yake bila kumgusa yule dada!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyo dada lazima ni betina, mwanamke aliyekuwa akigombana na Zena kwa ajili ya Dk. Love Pimbi
     
  3. w

    wachikopa Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimeipenda hii....ubunifu ni muhimu kuliko kutumia miguvu..
     
Loading...