Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaionaje hii wana CHADEMA Arusha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joseph, Nov 11, 2011.

  1. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siku ambayo JK anakuja Arusha wana CHADEMA waandae mabango ya kutosha na kwenda uwanjani kama kawaida,JK akiingia tu uwanjani anakutana na mabango na baadae watu wanatoka mmoja mmoja kama walivyofanya wabunge bungeni.mnaionaje hii wadau?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Unafikiri mtakuwa mmemkomoa nani?.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    JK hawezi kwenda Arusha labda Ngurudoto kwenye semina elekezi
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona ni bora sana tuwe tunajadili mambo ya maana kuliko haya unayo leta hapa leo, Jaribu kufikiri zaidi baada ya hapo kitokee nini uwe mbunifu wa hoja za msingi kama huna soma za wenzako zitakusaidia kupanua uelewa mkuu
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama unaona hili si la maana basi hauna haja ya kutoa mawazo ya kuliponda wakati wenzako wanaliona la maana,na kama unaona post zako tu ndizo za maana hapa JF basi kaanzishe forum yako ambayo watu watakuwa wanachangia unachotoa wewe.

    Ni maraisi wangapi wamekwishakutana na mabango ya kushutumiwa mpaka kwako iwe si hoja? Kama ni mmoja wa magamba basi hili halikufai
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kamuulize Mkuu wa magamba siku ile alijisikiaje baada ya wabunge wa CDM kutoka bungeni wakati anataka kuhutubia.
     
  7. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yenu umesambazwa waraka taasisi za serikali na mashirika yote umma kuwalazimisha
    wafanyakazi wote kuhudhuria maandamano kesho hapa Arusha. Ambaye hatahudhuria kazi hana.

    Hii yote ni kujaribu kujaza uwanja.
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amuondoe mkuu wa Mkoa na OCD Zuberi ndiyo Arusha itatawalika. Namuomba akumbuke Mbeya walivyomfanya kulala njiani na kumpiga mawe!.
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wataingia mitaani kukodisha raia kuwajaza ground ila kama challenge bana sasa hivi ccm wana-face!
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanakiri hadharani kuwa wanakosa raha na hata usingizi kwa challenge wanazozipata ila kwa raia wa kawaida hawatawapata maana watu wamechoka kwenda kuona mtu akichekacheka bila kuwapa kile watu wanachotarajia katika maisha yao.
     
  11. A

    AgainstChadema Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We pongo kweli kajaribu uone chamoto kilichotokea january 5 kitakupata.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanachadema feki Pongo kwa kikwetu ni mume wangu hivyo nafarijika kuona unaniita na kunipa heshima yangu ipasavyo.
     
  13. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa safi na itaonyesha ni jinsi gani tulivyochoka na ukandamizaji wa CCM,huku Arusha CCM haikubariki kabisa hata kidogo,natamani Mungu awachome moto CCM wote na vibaraka wao humu jamvini! Freedom is coming.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono hoja 100%.
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inatakiwa tumchunie huyu JK, anatufikisha pabaya sana. Shule hazina vifaa, hosipitali hazina madawa, walimu hawalipwi mdai yao. kazi ni kufanya masherehe Ikulu na kuweka mafuta magari ya polisi. Tumechoka jamni. JK hivi HUONI TANZANIA INAKOELEKEA?
     
  16. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    teeeeeeeeeeeeeehhhhhhhh teeeeeeeeeeeeeeeeehhhhhhhhhhh haaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhh haaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhh
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Wana cdm hawako hivyo. Ninawasiwasi na jina lako!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kwenda ni kumchinjia baharini tu
     
  19. N

    Nali JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Ukitaka kujua CDm ikoje, aina ya watu wanaoongoza na kuongozwa/mashabik huhitaji kuwa na certificate kujua maana ndio aina ya kina ISMAILY na wenzake....hawana lugha za staha.....kuichoka ccm ni sawa, na kudai haki ni sawa pia ila muwe wastaarabu!!! Ndio maana mim sishabikii wanasiasa kama kina mbowe na Lema wenye vijisifa za kijinga na za kitoto!! Hivi hawa wameshindwa kujifunza na kuiga yaliyo mema na ya kibusara kutoka kwa Dr. Slaa jamani??? Badala yake naona nae Dr kaanza kuiga mambo ya kijinga kutoka kwa hao wakora!!!
     
  20. i411

    i411 JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walikuwa wanawahi moja baridi moja moto hakuna lolote mwisho wa mwezi banki imejaa ela ya madafu... siye ndo twapigika
     
Loading...