Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaiona hiyo neema toka Davos watanzania?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, Jan 28, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Kwa tabia za watawala zetu zilivyo, picha hii ya Bill Gate na Kikwete itakuwa big hit. Kwa ufupi mtaambiwa kuwa mkiona rais anasalimia na Bill Gate mjue uchumi unakuwa kama alivyowahi kujisifia mlevi mmoja wa madaraka kuwa ukiona Clinton anakuja Tanzania jua uchumi umekua. Wengi tulihoji mantiki ya rais kuunguza fedha kwenda Davos. tulichoambulia baada ya rais kurudi ni picha kama hizi ambayo kwangu mimi ni neema ya picha.​
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    we bado mzima, ei ara viiz zimekukubali
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,460
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yani picha tu...CAMEROON kasharudi kwao....Bado ANGELA MERKEL chancellor wa GERMANY nae atamvizia apige nae picha sijui na nani mwingine labda mfalme wa SAUD ARABIYA nae apige nae picha. Then akirudi sijui atajificha wapi maana migomo ndo itakua imeshika kasi..KUKIMBIA TATIZO SIO SULUHISHO BALI UNAONGEZA TATIZO.....Kama issue ilikua ni ya madakitari sasa nawengine nao watataka sasa apo mh JK utakua umesolve tatizo kwa kuondoka nchini
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Neema hiyo aisee, big up sana ra his
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Tatizo la huyu mkweree ni kuwa he does not want to take responsibility kwa makosa yake yeye mwemyewe kama Rais na serikali yake badala yake he wants to shift that responsibily and blame of failed policies to his assistants especially the un inspirational prime minister; ndio maana file la maamuzi juu ya posho za wabunge na mgomo wa madaktari akalisukumia kwa Pinda na yeye akakimbilia DAVOS kutembeza bakuli!!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Bill Gates is a very smart fellow kama mkweree anafikiri atavuta Dollars hapo kama za mwarabu wa Kimpiski ajue hapati kitu kwani misaada anayotoa huyu bwana kama ni dawa anahakikisha unapata dawa, kama nishule anakukabidhi jengo la shule. Hawa wafadhili wamejifunza huko nyuma walikuwa wanatoa fedha zikaishia kwa wake za marais kununua mikufu ya dhahabu badala ya kununua madawa ya wagonjwa!! Pole sana mzee hapo hakuna mkwanja!!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijui hapo anajisikiaje kushikana mkono na mtu ambaye hela aliyonayo ni karibu mara tano ya bajeti ya nchi anayojidai kuwa rais.
     
  8. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo sio bill gate huyo ni mweyekiti wa vodafone .kama nimekosea naomba kurekebishwa.maana vodacom wamerusha picha kwenye facebook kikwete na mwenyekiti wa vodafone.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tourist
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Boooooooooooommmmmmmmmmmmmmmmmmmm hilooooooooooooooooooooooo vyuoni litaingiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Madaktari nao neeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeemaaa hiyoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,775
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Vingozi wengi Africa converged to Ethiopia for heads of state summit to discuss African solutions to African problems sisi kiguu na njia hadi Davos 'for what i dont know'
     
Loading...