Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaikumbuka shule ya Tambaza ya wakati huo??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madodi, Feb 19, 2012.

  1. M

    Madodi Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau leo nimekumbuka mbali sana, nimekumbuka sekondari ya Tambaza ya kipindi hiko ikiwa na O-level, jinsi ilivyosumbua sana hapa Dsm kwa vurugu..je unakumbuka madent wakorofi waliosumbua shuleni hapo
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ngoja na mie nianzishe kwa tulosoma Bulyang'ondi school of reality.
     
  3. M

    Madodi Senior Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sawa..ila tambaza ilisumbua sana mpk gvt ikafuta o-level
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Naikumbuka Tambaza ilikua nomaaaaaa ilifutwa olevel nafikiri 94 au 95 flani hv,ni nomaaaa kuna mambo ya kupiga simu kwenye tundu la choo!
     
  5. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big Papa, Nyau, Shetani. Hao ni wa miaka ya mwanzo ya 80.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    msimsahau na marijan shaban (RIP),alitunga....umeondoka jojina...akiwa tambaza.
     
  7. M

    Madodi Senior Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mbaaali sana mkuu
     
  8. M

    Madodi Senior Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha masihara
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Walikuja pugu sec wakachapwa na kumwagiwa ***** ikawa sehemu ya fundisho lao.
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hee kumbe upu..pu ni tusi? modi achen masiara. upup u sio tusi kiivyo.
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    zamani inaelekea mtu akiwa hana uhakika wa kukamata dem mzuri anajitia msela!!!!btw respect kwa wana tambaza wa kitambo hususani yule mtemi wenu aliyejiua!somebody PUZZA nasikia jamaa alikuwa anacheza mpira na bikari mkononi!ukimpita mara kwa mara unachezea bikari ya mgongo......
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikusoma wakati huo lakini nashukuru kuwa nilipata kusoma pale.Tazama Mbali Zaidi
     
  13. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,155
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Kama sikosei puza ndio alijiua kipindi fulani na dawa ya panya na alikuwa na mademu wazuri ile mbayaa wa zanaki ,hakuna demu wa kumkataa
     
  14. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    na sisi tuliosoma Azania je?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    masikhara?
    Marijan Rajab (RIP) amezaliwa na kukulia mtaa wa swahili kariakoo,praimari olimpio kabla ya kufaulu kwenda tambaza.Alianza kuimbia bendi inaitwa sparks enzi hizo ikipiga splendid,baadae akaimbia STC band.At a tender age of 16 akiwa form two tambaza yeye na wenzie walianzisha safari trippers circa 1971.The guy was a genius.
     
Loading...