Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaikumbuka hii!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jul 16, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Imeshapita kama miaka 14 hivi. Tukio hili lilitokea Arusha. Mama mmoja aliyekuwa anafanya kazi kituo cha afya alifikiwa na wageni wawili wanaume waliohitaji nasaha (si ushauri nasaha). Baada ya ushauri mmoja alitolewa damu. Baada ya kutolewa damu, jamaa alichukua lile bomba na kumdunga yule mama. Kuona vile akazirai. Kuamka jamaa walishapotea kitambo na watu wamemzunguka. Akawapa mkanda wote. Damu ile ikapimwa na ikajulikana ina virusi. Tulisikia kupitia redio, na mama yule alizungumza. Kwa wanaokumbuka hii ishu tujuzeni ilifikia wapi
     
  2. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    The case was dismissed/closed on the ground that the assailants dissiapperead
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naikumbuka sana hiyo, I felt so sorry for her! Wkt ule kuwa muathirika was a death sentence...huyu mama walimdunga sindano coz they were just sijui nitumie neno gani waliona anafaidi kuwa kwenye nafasi ya kumpa mtu majibu na nasaha

    Unyama!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa A town miaka ile, tena ilikuwa pale Ngarenaro!
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nilikuwa Kibo-Kerai
     
  6. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inauma sana hapo ndio ujue binadamu wote hatufanani kabisa..hata kwenye serikali yetu kuna wapo wanaochukua damu yenye virus(dowans, EPA, Meremeta, Rada, Mgao wa umeme) kutuchanganyia kwenye uchumi wetu....
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hope she is still alive. Kipindi ukimwi ulikuwa ukimwi kweli. Leo kupitia matangazo tunaambiwa tujisikie fahari kuwa waathirika (!)
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa hata kama wangepatikana ingesaidia?
     
  9. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Although the issue happened long tym ago, if it is reality it pain me a lot.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    arv zinatupa moyo lakini hiyo kitu ni nouma
    ndo mana watu walivyosikia loliondo
    wakahamia huko.asee hatari sana
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilikua bado sijazaliwa, ila inasikitisha ukilinganisha na ukimwi wa enzi hizo noumaaa!!!
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo una miaka chini ya 14?
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mi nazimia hakyamungu...!! Khaaaaaaa....!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    possibly, atakuwa hivyo maana hiki kizazi cha ipod na iphone
     
Loading...