Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnahonga mnapopenda au kuna kitu mnataka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Dec 27, 2010.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mapenzi si pesa ingawa pesa ina nafasi kubwa katika mapenzi.
    Hivi mnapokuwa mnahonga pesa, nyumba, simu, magari etc huwa mmependa na unaonesha kuwa unajali au unafanya hivyo ili upewe utamu?
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    mkuu tunahonga ili kujichukulia kwa ulaini!!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi kuhonga huwa nachukulia kama rushwa

    Unatoa rushwa ili upate kitu au huduma flani
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    There is no Such Thing as Free Lunch...... "as the saying goes" Kuna mtu aliwahi kusema hakuna mwanamke Honest Kama Prostitute.... Sababu huyo you know what you are getting... Cash For Good Times... Kuliko wengine wanaojifanya hawataki vitu lakini mwisho wa mwaka ukifanya tathmini ni mamilioni yamekutoka.

    Seriously lakini from my point maisha ni kusaidiana kama ni partner wako, na unaona anahitaji simu and you can afford why not??????
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumbuka mhongwaji na mhongaji wote wapo kwenye pool moja!kimoja kikikosekana basi kingine survival yake ni almost negligible!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mbona sheria haingalii rushwa hii ya kuhonga ili umege kuna kesi yeyote imewahi tokea kweli?
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hebu peruzi vizuri mkuu, rushwa ya ngono inatambulika kisheria bila shaka!!!!!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,425
    Trophy Points: 280
    Subiri kidogo nakuja...
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi linapokuja swala la kuhongwa, wewe huwa unaichukuliaje??!!
    Hiyo ya kuhonga 2naiita KICKBACK!!

     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ile ya kuomba kazi au ufanyiwe kitu mkuu

    Sasa ile rushwa au hongo kama vile wewe unatongoza si unahonga Escudo ili mtoto akubali sheria inajua hii?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nikihongwa mwenzio huwa nakataa.
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ninavyojua mimi na kwa kutazama kidogo baadhi ya watu, ni kuwa mara nyingi mwanaume anapohonga inatokana na mapenzi aliyo nayo kwa mwanamke na kumuonesha kuwa anamjali katika mahitaji yake.Na pia hilo ni jukumu muhimu sana kwa mwanaume katika familia na kama asipofanya hivyo ndio majina ya mwanaume suruali huanza.Lakini inapokuja kwa wenzetu wanamama anapomuhonga mwanaume,mh,hapo lazima ujiulize kuna tatizo gani?Japo ni jambo la kawaida lakini kwa wenzetu nimeshashuhudia kesi nyingi ambapo mama anahonga ili amkabidhi kijana wa watu ngwengwe,au anakuhonga lakini siku ikija zamu yako kumsaidia utakoma.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    usikawie.
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    halafu wewe, una kesi ya kujibu!
    kwanini ulinidanganya?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ila fidel, nafikiri rushwa huwa na malengo ya papo kwa papo.
    Ukija kwenye hiyo hongo mwanaume anaweza akakuhonga hata mwaka mzima huku hagusii neno lolote la maloveee.
    Kuna bankteller mmoja wa kike imemkuta hiyo.
    Jamaa anadeposit mamillion yake anamuachia bankteller laki 3 au 5 na yeye aingize kwenye akaunti yake. Halafu jamaa anaondoka hamuulizi hata jina huyo dada wala haombi contacts.
    Halafu sio mara moja sasa.
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fidel80, kumbuka hongo ni kama subset ya Rushwa!!!!!!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    naogopa utanihonga bure.
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Husninyo, ogopa sana wanaume wanaohonga kwa style hiyo!mwisho wake huwa ni balaa na majuto!
    kwanini ulinidanganya?
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi huwa sihongi!
    natoa zawadi tu!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    we paka sidhani kama mwanaume akiwa anasaidia familia yake tutasema anahonga. Mwanamke nae akiwa anakuhonga lazima wanaume mjifikiri mara 2 mbili.
     
Loading...