Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnafanyaje wenzangu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 14, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nina muda usiozidi miezi miwili hapa JF nimeanza kunongewa na kwa vile sipendi vya bure nipo mbioni kwenda kulipa premium. LAKINI? kuna watu hapa JF hasa wewe na wewe eeeh na fulani nilitaka kusahau.Muda mwingi mko hewani, kila nikichungulia nawakuta hewani,hata sielewi,kazi mnafanya saa ngapi,kunywa saa ngapi,kusali saa ngapi,kula saa ngapi na kukumbatia saa ngapi? yaani hata usiku mpo hewani. NIPENI siri ya ratiba zenu maana mmmh kuendelea nataka na kuacha kulogin JF pia nataka.Naona sina muda kabisakabisaaaa.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hawafanyi log out, kama mimi sina sababu ya ku logout. So ukiona mtu yuko loged in usidhani yupo online.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ndipo ushangae sasa! na wewe wakati ukiwacheki wenzio kuona kama hawajalala unakuwa ukifanya nini?......si unakuwa macho, unakuwa hauendi kusali wala kula wala kulala vinginevyo usingewaona si ndio?
     
  4. C

    Cotan Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndipo ushangae sasa! na wewe wakati ukiwacheki wenzio kuona kama hawajalala unakuwa ukifanya nini?......si unakuwa macho, unakuwa hauendi kusali wala kula wala kulala vinginevyo usingewaona si ndio?.HAPO CHACHAAA...........KAZI KWELI KWELI
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naweza kusema ndio.Sasa si ndio nataka kutumia muda wangu vizuri?
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa Tall karibu
    si wanasemaga ukienda Roma na wewe u-behave kama warumi??

    naona na wewe humu humu tu, hewani 24/7
     
  7. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila jambo na wakati wake Tall rejea vifungu vya biblia utajua watu wanafanyaje...ni rahisi sana...all the best..
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimcheck yule Bala kwanza!!
    ..nitarudi. I am starting to like them babies.....naona wanaongelewa sana
    Mara shishi.......
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sisi wengine kazi yetu ni ku-log in kushinda humu 24/7
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwambie asije akafukuzwa kazi....coz, sisi wa 24/7 ni ma-MOD!!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umcheck Bala tena wa nini kwani hapo humuoni B?

    bado wewe tu, shishi kakupita....

    kumbe ukoo wetu una mods wawili tayari u and Goeff?? ndo maana mnamchanganya Tall,
    hajui mnalala au mna amka!! u r alwys on!!
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama huyo ni mtoto si dori basi kaibiwa mtu hapa: wazazi weusi mtoto mwarabu au mhindi,samahani kama namkwaza mwenye avatar
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ooooh YES naaaanza kuelewa. I AM SO SORY.
     
  16. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    je wewe unapochungulia na kukuta watu wapo hewa huwa unafanya kazi saa ngapi???.OONDOA KWANZA BORITI KATIKA JICHO LAKO NDIPO UTOE KIBANZI KATIKA JICHO LA NDUGU YAKO
     
  17. Bon

    Bon Senior Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anakuwa hana cha kuchangia!!
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tunafanya vyote kwa wakati mmoja.
     
Loading...