Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnada wa magari bandarini.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jaluo_Nyeupe, Aug 6, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,850
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 48
    Wanajamii,
    naulizia mnada wa magari bandarini unafanyika lini au huwa unafanyika kila tarehe ngapi kwa anayefahamu naomba anijuze hilo.
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    <br />
    <br />
    Nakumbuka kwenye mwaka jana mara nyingi walikuwa wanafanyaga kila siku ya jumatatu,ukitaka urahisi kawaulize jamaa wa majembe action manake ndio wao wamepewa hiyo tenda na TRA.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Ni JUmatatu na Alhmisi mkuu!! ila kila siku unaweza kwenda kuyaona kwenye yard yao,Majembe ndo wanayanadi pale(JUMATATU NA ALHAMIS TU)
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,036
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Hufanyika kila Jumamosi.........
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 46,550
    Likes Received: 2,705
    Trophy Points: 113
    wanafanyaga = wanafanya
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    <br />
    <br />
    Ndo mana nakukubali kiaina.
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Faizafoxy ulikua umetulia naona unataka kuanza makeke yako,hilo neno ndio limekuvutia kulirekebisha,basi utakua mwalimu wangu wa kiswahili humu jamvini.
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    We mpambe wa FaizaFoxy angalia hiyo

    mana=maana
    Ndo=Ndio
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,850
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 48
    Asanteni kwa taarifa wakuu ila nimejaribu kutembelea tovuti ya tra, bandari na blog ya majembe sijaona chochote kuhusiana na mnada. Kuna anayefahamu ofisi za majembe zilipo?
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,615
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo kupata gari mpaka uanze kuhonga kwanza kwa maofisa wa tra ndo unalengeshwewa.
     
  11. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,250
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    majembe wapo mwenge barabara ya coka cola,kama mita 200 toka mataa ya mwenge kuelekea kokakola
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    mnada ni kwa ajili ya wenye show rooms tu.nenda utajionea
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,850
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 48
    hebu naomba ufafanuzi hapa zaidi. Ina maana tusio na showrooms za magari hatutakiwi kushiriki mnada?
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,850
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 48
    asante mkuu, nitawatafuta ili nifahamu zaidi.
     
  15. u

    ureni JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    We ujue hayo magari yote yanakuwa yameshanunuliwa tayari wewe utaenda pale kama mtazamaji usitegemee kupata.utapandishiwa bei mpaka uchanganyikiwe.
     
  16. k

    kipakaMwitu JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah! N1H1 kirus cha ajabu sana,kumbe kipo jf!?? Kuwen makini!
     
  17. Chilai20

    Chilai20 JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    <br />
    <br />

    narekebisha kidogo..mnada unakuwa j'4 tunafanya pale bandarini (malindi) na alkhamis huwepo ubungo..hakuna cku nyengine zaidi ya hizo..
     
  18. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Mnada unaendeshwa na Mwenyekiti wa mnada na Majembe auctioneers,tatizo shughuli nzima inaendeshwa kwa siri siri bila uwazi,jaribu kuhudhuria ndio utaelewa nini kinaendelea.kwa wenye show rooms tayari wana mtandao na wahusika.
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,850
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 48

    Asante kwa marekebisho. Je Ubungo sehemu gani? Kama wewe ni muhusika (Majembe) je ni kweli kuna kufahamiana kwenye hiyo minada au ni haki bin usawa?
     
  20. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali atakaehudhuria huo mnada tafadhali utujuze yanayojiri huko.
     
Loading...
Similar Threads - Mnada magari bandarini Forum Date
Haya Magari Yanauzwa Na TRA Kwa Mnada Yana Ubora Kiasi gani Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Mar 2, 2011

Share This Page