Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MNADA wa Magari, AC, vifaa vya ofisi UNICEF

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nameless-, May 21, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Nameless- Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wapenzi wa Minada, kuna habari kwamba shirika la UNICEF watauza vitu vyao kwa MNADA, ofisini kwao, (Bibi Titi St/Al Hassan Mwinyi Road) siku ya Jumamosi 23-5-2009, asubuhi.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Tupe hint ya vitu watakavyouza na namba yao ya simu kwa ajili ya confirmation ya deal hili???? !!!!!!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wakubwa si kila ishu mnatafuniwa. ingia mtandaoni tafuta unicef tanzania kisha utapana anuani zao unaingia hewani.

    namshukuru mtoa taarifa
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    tarehe 23 mayo weee!! sisi wa TGSD tutakuwa bado hatujaenda dirishani, au ndio mbinu za kutupunguza?
     
  5. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Vema Mkuu asante tutajihimu huenda tukaambulia hata kochi
     
  6. N

    Nameless- Member

    #6
    May 21, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magari, Aircondition, vifaa kadha wa kadha vya ofisini, contact person 0754-280794
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Mkuu Msanii, nilikuwa na maana yangu hapo kwa kutaka contact za UNICEF!!!!!!!! Si kwamba siwezi Google UNICEF, I have the site address!!! Can you guess what I meant then!!!!
     
  8. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NAMELESS,
    Asante kwa taarifa muhimu.
     
  9. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Du!
    hii sikuipata mapema labda ningeambulia ka-used product. Walai nitakuwa nachungulia JF kila siku :)
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh najuta kutotembelea JF tangu Ijumaa... kwa walioenda mwaweza kutujuza kilichojiri??
     
  11. c

    chatts New Member

    #11
    May 25, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kutufahamisha dili hii
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...