Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnada unaendelea

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIPUMPUSWA, Nov 22, 2011.

  1. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wanyama wetu wamewakosea nini viongozi wetu? kila kukicha wanawanadi kwa wageni.
     

    Attached Files:

  2. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ngozi ya Chui, kama wanainadi kukusanya pesa za harambee fulani mi naona hakuna tatizo
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    money maker!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unajua harambee ya magamba hela yenyewe inakoishia
     
Loading...