Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaakaribishwa wooote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mazogola, May 6, 2012.

  1. M

    Mazogola Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    HALOO MABIBI NA MABWANA MABACHELA WENYE WACHUMBA ZAO NA KAZALIKA NAPENDA KUCHUKUA NAFASI HII KUWAKARIBISHA KATIKA HARUSI YA KIJANA MAZOGOLA ITAKAYO FANYIKA TAREHE 2/6/2012 KATIKA UKUMBI WA MAKUTANO PALE MWANZA HOTEL KARIBUNI SANA WADAU WOTE WA JAMII FORUM.
    If ur realy want to come pleas Ni pm nikupe maelekezo
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hongera, I hope hakuna mchango...
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hongera,ubwabwa ni bure au kuna mchango?lol
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hongera sana atleast utakuwa umepunguza wadada single wa humu jf. unamuoa nani/ preta, madame x,mwali, erotika , smile,kauga,AshaDii au nani?
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani kungekua na mchango mngeambiwa nyie si mmekaribishwa....
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hongera sana...:flypig:
     
  7. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Na card je!!!
     
  8. M

    Mazogola Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jamani mchango upo kamakawaida si mjua gharama za maisha kidogo ziko juu kidongo
    kwa single itakuwa 30000 na dauble 50000 karibuni sana wapendwa
     
Loading...