Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mna ushauri gani juu ya msg kama hizi!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rebel volcano, Oct 3, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mara nyingi watu tofauti hupokea msg kama hizi sawa kwa njia ya posta au kwa e-mail,isome hiyo msg na nipe ushauri wako,mara nyingi hizi msg hutoka south africa,ghana,nigeria,brasil,canada.
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hofu yako ni nini mpaka ufute jina, email address na namba za simu kwenye hiyo barua? Au unahusika nini? Kwakifupi hiyo ni scam letter/mail ukikutana nayo huna haja ya kupoteza muda ila ni kuachana nayo hakuna ushauri zaidi ya huo..
     
Loading...