Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU yaabudu ngono?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Dec 28, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi hujiuliza sana.......hivi yawaje hapa makala za ngono hushabikiwa sana mithili ya kuwa mahusiano ni ngono tupu?.....kama vile bila ya ngono hakuna mahusiano?................au yaliyomo ndani ya MMU sana sana yanathibitisha ya kuwa hiki ni kizazi kinachoabudu ngono bila ya kujijua?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona na wewe umewaza kingono ngono badala ya kuja na topic mbadala? mawazo yako yana makengeza!!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hivi umemwelewa Ruta? napata shida kupata mantiki ya bandiko lake....
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ngono ni sehemu ya maisha na viumbe wote watembeao, watambaao na warukao wametokana na ngono~~~~~~~~~~!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie sijaelewa kabisa nisaidieni kunielewesha
     
  6. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haswa huwezi kukwepa, ngono inazaa ndoa na ndoa unazaa watoto na familia.
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Au tuseme umegoma kuelewa.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari yako binafsi mamito,
    Hakuna mahusiano bila tendo la ndoa,bali kuna mda wa kufahamiana na kuanza mahusiano yatakayoishia kwenye ndoa na tendo la ndoa,
    Yakiwepo jua kila mtu anachakachua kwa wakati wake na mtu mwingine,
    Tusipingane na ukweli hiyo ndio hali halisi other wise kila mahusiano ya mapnz huishia kwenye tendo la ndoa.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu tatizo ni nini hasa? Mamemba wa mmu ni binadamu kama binadamu wengine hivyo mabandiko yao ni reflection ya fikra/mawazo ya binadamu wa kawaida unaokutana nao kila siku ofisini,kwenye sherehe,barabarani,gest ,kaunta,kanisani,msikitini ,kwenye daladala etc. au post za mmu zinakukera?
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ruta sio kuabudu ngono,
    Hili jukwaa mambo haya dio mahali pake,na unajua kbs mahusiano ya kimampnz ni sehemu ya maisha,
    Na mapnz ndio kilio cha wengi unatajia nn?
    Ni lmz tujifunze na kuyaongelea haya mambo kwa mwisho wa siku kwa ukamilifu wetu lzm tufanye hiyo kitu.
     
  11. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ww hufanyagi?
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ruta umehoji vizuri sana hata mimi naunga mkono hoja kama MMU hawaabudu ngono bila kujijua basi wanaelekea huko.

    Kama tungekuwa tupo realistic tukafanya reseach kukujua kati ya popular member wa MMU ni wangapi wamewahi kutongozana basi matokeo yangekaribia 60% kwa maoni yangu au kuzidi.

    Ushahidi zaidi ni mada za kingono ngono zikitolewa ma wakongwe wa MMU zitaenda mbali kama vile kuna tukio la breaking news tena ya haja ambayo kila mtu anahamu ya kujua nini kitaendekea.
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mmh!mwanamke wewe........
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe unataka haya yajadiliwe kwenye jukwaa la imani na dini?
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwamba MMU member kutokana na hoja mbali mbali za kimapenzi zinazojadiliwa kwa ushabiki mkubwa je member hao wa JF waliojikita sana kwenye jukwaa hilo wanaabudu ngono bila kujijua?
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ngoja kwanza nikamwombe Invisible anipe ufafanuzi na kudadavua maana ya MMU!!


    Otherwishe, nimepata mental block!!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Neither TRUE or FALSE...
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    za asubui wapendwa..!!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii ni jamii kama jamii unayoishi wewe.....raha yake ni kuwa huru kuexpress yaliyo moyoni bila kuhukumiwa.upende usipende ngono iwe na mapenzi isiwe na mapenzi huchukua sehemu kubwa sana ya maisha yetu
     
Loading...