Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU week hii dah!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Dec 6, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    1.Mke wangu ana Mimba ya Wajanja!
    2.Nauza Mke Wangu!
    3.Ndoto ya mke wangu imepunguza Upendo na amani!
    4.Atorokwa na Mke Siku moja baada ya harusi!
    5.Nimechoshwa na huyu mwanamke ..!
    Kulikoni mbona kila kukicha ni matatizo wanawake wanawake nini kimetokea ...?:A S-coffee:
     
  2. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika hizo Iliyofunga kazi ni hiyo ya kumuuza mkewe:biggrin:
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watuache kama tulivyo!!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hizo ni stress tu za maisha ndugu yangu.................................
    Na JF especially MMU ndio mahala pake pa kuondolea misongo na mikengeuko ya maisha hususana ya ndoa...............
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ninahisi baadhi ya threads ni za kutunga tu....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahhh, sijui watu hua wanafanya hivyo ili iweje.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama ipi??!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ki ukweli kabisa imekuwa wanawake wanawake yaani hata mpaka ukipita hapa unaona uvivu kuchangia
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Inawezekana ikawa watu wanachangamsha tu kijiwe...mbaya zaidi wachangiaji hatujui ipi ni thread ya kweli na ipi twazinguliwa tu....
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Tumeamua kula mneli kimbele zaidi

    mshatutesa vya kutosha, ukimwelimisha mwanamke umeelimisha jamii
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    chukulia hiyo ya kusema unauza mke...na anasema bidhaa ikiuzwa hairudishwi...
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wakatungie pale chit chat Vin Diesel ......mie kila nikitafakari sipati majibu
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuwachangamshe vichwa kidogo wamezidi kusinzia!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa mahesabu ya kutoka jtatu mpaka leo naona ndoa za baadhi ya wana JF ni za kuuunga unga na gundi ..:A S embarassed:
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wakitunga na kuuza tungo kwa shigongo itakuwa vyema zaidi...maana picha inayoletwa si njema kabisa....
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msamehe!
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kesho narusha wa kwangu,title:
    'Jamani wanaume tuwe wakweli,nani hajawahi kutembea na mke wa mtu?'
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawake siku hizi wamewehuka mwenyewe nimekimbiwa na mchumba dakika ya mwisho nataka nirushe uzi
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku zote nawaambia kuna watu wanalazimisha ndoa ili nao waonekane wapo kwenye ndoa
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tatizo lako na wewe Fidel80 bwana hauko serious ndo maana kakukimbia ..wewe anaomba hela ya lotion unamwambia kuna hela ulimkopesha St .RR unaifatilia ndo umletee wapi na wapi ...
     
Loading...