Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU: Tujadili siasa na mustakabali wa afya zetu ......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Mar 9, 2012.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Wapendwa waungwana wenzangu wa MMU na vitongoji vyake (Chit Chat na Mambo ya wakubwa)

    Najua kuwa leo ni Ijumaa (Furahi Dei)
    Najua kwamba hili si jukwaa la siasa
    Najua kuwa wengi wetu mna aleji la malumbano ya kisisasa
    Najua jukwaa letu pendwa hili huwa hatuna chuki wala malumbano makali ya kisiasa/kikabila wala udini
    Najua hapa tunaishi kama ndugu wa familia moja

    Vile vile nafahamu kuwa:
    Sisi ni wahanga wa mgomo wa madaktari
    Sisi ni wahanga wa yatokanayo na mgomo huo na maamuzi ya viongozi wake ambao baadhi yao tumewachagua sisi.
    Sisi tunaumizwa sana na tukio hili ambalo linapoteza ndugu, jamaa, marafiki, majirani, watoto, wazazi na wapenzi wetu.

    Yaani mimi ODM mimi:
    Naumia sana kwa mtu mmoja kushindwa kufanya maamuzi yatakayoepusha dhahma hili
    Naumia sana kwa watu wawili kushindwa kubeba dhamana ya kuwajibika kuepusha kadhia hii
    Naumia sana kwa maelfu ya wataaluma wanaonewa na kudharauliwa kushindwa kutimiza majukumu yao kwa sababu ya watu wawili jumlisha mmoja.
    Naumia sana kuona mamilioni ya watanzania maskini na walipa kodi kuteseka kwa sababu ya watu wachache namna hii.

    Sasa naanza kuichukia nchi yangu (kama si bia ningekunywa sumu)

    Eti waungwana wenzangu wa MMU (Wanatukandyaga sana hatuna time na SIHASA, msijali) Mnalionaje jambo hili? Tufanyeje sisi yailah toba??
    Je Tuingie mitaani kuandamana?
    Tusubiri mpaka 2015 kwa matumaini?
    Tuwalambe madaktari miguu wavumilie kama sisi mpaka 2015 tufanye maamuzi magumu?
    Tuhamishie kambi loliondo na kwa waganga wa jadi?
    Au tutumie bia kama tiba mbadala?

    Mimi bana mimi nimekasirika sana bana! Na MOD atakayeihamisha hii sredi MMU, naongozana naye lupango!.

    Nikiongea kwa masikitiko toka kaunta ya juu hapa Kingstar Bar,
    Ni mimi ODM wa wajukuu.
    Kwa masikitiko makuu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mi naona wanawake wote tuwanyime unyumba wanaume hadi suluhu itakapopatikana
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Acha kuchakachua sredi, hapa tunajadili siasa na mustakabali wa afya yetu. Uchakachuzi peleka kule ChitChat.

    You have been warned!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ahaaa.Hapa hatutaki stress za siasa.mie naona ya ngoswe tumwachie ngoswe mwenyewe.Sie tujadili jinsi gani ya kuboresha familia.Hili jukwaa halifiti kabisaa hayo mambo.
    Lakn naona unaitumia vema tuzo yako.....Congrats.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nakwambia kwa mbinu iyo hii nchi isingekalika hata mponda angejiuzulu
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!Babu hapa imetisha,hata wale tusiotembelea kule umeamua kutuletea huhu huku,
    Na huko kaunta ya juu baada ya masaa kadhaa utakua unakumbuka kweli kinachoendelea?

    Kwa upande wangu nadhani hakuna option nyingine zaidi ya wananchi tuwakumbushe wenye mamlaka kuwa sie ndio maboss wao na tumechoka na hali hii na kinachotakiwa ni kuwawajibisha kwa lzm hao wanaotufikisha hapa kwenye hali hii.
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ivi jamani kwa nini tusitafute mchawi mmoja awageuze hao watu wawili wawe PAKA/NYAU? Si tatizo litaisha somehow!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    yani kwamba Uchi ni issue saaaaana au?
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hao jamaa wawili wakikataa kuondoka, na madaktari wakiendeleza mgomo.
    Itabidi tuwe na contigeny plan ya.
    1.Hospital binafsi zinafanya kazi.
    2.Kuna waganga wa kienyeji wanatibu mtaani.
    3. Wala kilaji hawaumwi wala kuugua.
    4. Watu wale mitishamba kama wazee wa zamani.
    5.Mgomo mkubwa kuliko wote ni pale mortuarist watapogoma.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Mambo ya MoY Yamekujaje tena.... I thought yalikuwa masihara kule, lakini unavyoshupalia inavyoelekea umekwazika mpaka kuyaleta huku. Told u, mwenyewe najijua sideserve, na wala hayaniongezei chochote kile. Sasa nambie basi anayedeserve nimzawadie...khaa! Hii ni JF mama, dont take things too serious.

    Heshima mbele kama kawa.
    Haya, Turudi kwenye siasa na mustakabali wa afya za familia zetu.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nakwaambia hebu jujaribu kusitisha hiyo huduma hapa nchini uone
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sihasa na MMU wapi na wapi?
    Utalishwa sumu weye
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wewe ukinyima wenzako watakuwa wanatoa kimya kimya...............!
    Wanawake huwa hamna umoja kabisa.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Tuwakumbusheje sasa.... tuwaharibie baioloji zao?

    Au tuhamishie vikojole vyao usoni? Naibu waziri mbona atatisha sana?

    Hahahahah:crazy:

    Mie nimesoma hapo kwa bold tu....:lock1:

    Matourist wagome kwenda kubembea nchi za watu na wake zao? Misaada tutapataje sasa?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Sihasa na mustakabali wa afya za mipododo na kuku watamu wetu.

    Hehehehe... mzee mwenzangu, hapa tuko MMU tafazali.:sleepy:
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    mjukuu Asprin
    mzima wewe,
    unataka watu tuanze wikiendi na mawazo
    ya kujibu uzi wako ambao hauna majibu ati eeh.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpododo ukiugua fasta nauwaisha Paris hapa bongo acha wapiga kura wa CCM wapukutike kwa mdondo labda 2015 tutapata cream nzuri ya wapiga kura
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Majibu yako bana....

    Nilitegemea mtasajesti tukutane wapi ili tuujadili huu mustakabali....
    Ofkozi na bia kazaa mezani.
    Mwisho tutafikia konklusheni baada ya maji kupanda kichwani.
    Kwamba tuelekee gesti tukaondoe mawazo au tuelekee wizara ya afya tukawanyoe watu nywele za sehemu ya uzazi kwa meno. Manina!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Hehehe... ukiumwa unauweka kando unatafuta kuku mtamu.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sisi tunao umoja sana muulize sophia simba
     
Loading...