Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU Thread Collection - General Topics discussed and posted in the Forum before Sept 2012

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AshaDii, Sep 17, 2012.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari wana MMU na JF as whole,

    Tokana na malamiko ya baadhi ya members na mimi mwenyewe kuunga mkono malalamiko hayo nimeomba kwa mkuu Invisible katika thread ya Ngabu kuweza andaa thread ambayo itakusanya thread zote ili kupunguza idadi ya Stickys ambazo zote zitakuwa katika sticky thread ambayo ni hii nimeandaa.

    Nimechukua nafasi kuandaa hi thread ikilenga ku upadate mara kwa mara thread ambazo zimejadiliwa hapa MMU ziwe hakikubaliki ama kukubalika kwa wote mradi ziwe ndani ya yale ambayo yanafanywa katika jamii na kwa namna moja ama nyingine hizo thread in a way ziwe zina elimisha/burudisha/ongeza ufanisi ama uelewa nakadhalia.

    Nawaomba wanafamilia wote wa MMU tukumbushane ni thread gani ambazo zinatakiwa ziwe updated katika thread hii. Nilichofanya hapa ni kuchukua links ya thread zote zilizoluwa zimebandikwa hapo na kuongeza nyingine kadhaa ambazo nakumbuka na baadhi ambazo zimekuwa suggested kwa an alternative (pm) na kuziweka hapa.

    Naamini na kujuwa kuwa kuna threads zipo nyiingi mno. Hivo kuna zile kwa wewe kama my fellow member ukiziweka in a post kukumbusha kwa namna moja ama nyingine inakuwa inaturudisha nyuma na kutukumbusha huko. Nitaomba ushrikiano wenu wa dhati katika hili, na natanguliza shukrani kwa ushirikiano wenu.

    Utatu wenye utata - umri, pesa na mapenzi


    Mambo ya kuzingatia katika kuchagua mwenzi wa maisha

    Urembo wa vikuku, vishaufu na cheni (shanga) kiunoni kwa wadada

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/50504-cheni-ushanga-mguuni-ina-maana-gani.html

    Mwanaume KAMILI.....!!

    Tofauti ya umri katika mahusiano

    Haya huchangia Mwanaume kuwa mchovu kitandani
    Matumizi ya simu katika Mahusiano

    Uzuri wa mwanamke upo wapi? Ni upi?

    Kwani lazima kuoana?

    Suala la kuwa na imani tofauti linapotatiza taasisi ya ndoa

    My thoughts, what are yours?

    Wajua jinsi ya kumdhibiti mpenzi anayepiga mizinga?

    KITCHEN PARTY BUBU….. Nafasi ya MKE ndani ya NDOA (Kwa wanawake tu!!!) With Love to You Cheusie…

    Umuhimu wa chakula katika mapenzi/mahusiano

    Do you feel LOVED?

    NDOA: Zamani vs Siku hizi...

    Wazazi/mzazi wa binti....

    Tahadhari kwa wanawake walioolewa...

    Mafanikio kimaisha

    Mtizamo: Let love lead the way....

    To revive 'intimancy' in your marriage.........

    Eti hatujui... kipimo gani kinatumika?

    Aina za Ndoa ....


    Usha flirt naye sana...

    Bi dada... Utafanya nini? Mmeo anatembea na binti wa Salon...!

    Sisi ndio WANAUME bana.....!!

    Mdahalo: Kids Vs Spouses

    Nani kama Mama Vs Nani kama Baba

    In love, it’s about teamwork

    Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo) (Hii thread hii should be a closed one aisee, alter Roulette hebu fanya mambo kama hongo nitakupa)

    The guide: Ukishaamua kuwa na 'nyumba ndogo' (same applies hapa The Boss....:canada:)


    Kumwambia mwanamke 'FANYA MAARIFA'

    Upole!!

    Kujiuza

    Bad habits

    Zawadi ya ngono...

    Mwanaume mtaalamu jikoni...!

    Can men and women be friends?

    THE BEST WAY TO BREAKUP.... is there any?

    Kumdhalilisha Mpenzi/Mke/Mme

    The Power of Letting Go....

    Mawasiliano na Mahusiano

    When Women Take Charge..!

    Mahusiano na Wakwe/Mawifi Nini kifanyike?

    "A man should provide for his wife. PERIOD"

    Mahusiano yanapovunjika, wanawake ndio huumia zaidi...!

    Fumanizi: Kwanini wanawake hupenda kuwalaumu wanawake wenzao?


    Mwanamke: Je, unatafuta mchumba? Fuata kanuni hii hakika utapata mchumba mwenye tabia uzitakazo...

    Ulimtambua vipi kuwa huyu ndiye mwenyewe?

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/336309-confesion-madhara-ya-vidonge-vya-uzazi-wa-mpango.html


    Take Note:-

    Nilikuwa nikienda katika profiles za members mbali mbali ambao nimekumbuka harak haraka na ku copy links tokana na topic head. Nyingi hapo sijaangalia content hivo kama incase haifai tutaambiana tu. It should be noted as plenty as possible zaweza kusanywa. Ilikuwa ziwe kwa mtiririko wa topic name but nikashindwa na hivo kuziweka randomly.

    Pamoja Saana with Love,

    AshaDii.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Thank goodness!

    It's about time the forum gets cleaned up.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Good idea,kuna jukwaa moja huko mafichoni sticky nazo zimezidi,hii idea ingefaa pia
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Asante sana AshaDii
    ngoja tuendelee kuangalia MMU tuone topic ambazo zinafaa ziingie hapa
    Asante sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I am glad you approve Ngabu... Na Thanks to you too hili limefanyika.

    Niliahidi kufanya hivi kwa jukwaa hili na la Doctors, hayo mengine nadhani wengine wanaweza jitolea pia... On second thot nitafanya hivo na kwa Jukwaa la Wakubwa lol.

    Excellent it has been long dear, I hope you are well and good.

    You are welcome R... Uzuri wa hii ni kuwa yeyote anaweza compile threads in a post. Mradi ipo katika hii thread ni rahisi wadau kuiona.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana ADii,

    Naunga mkono wazo hili. Hata hivyo, nilishindwa kukubaliana na hoja za awali kwa sababu kulikuwa na dalili za ku-ofend baadhi ya watu. Inapotokea mtu kachangia kwenye thread na kuiponda kwamba haina mshiko halafu anakuja baadaye kuomba iwe miongoni mwa zile ambazo siyo sticky, inaleta mashaka kwenye nia ya huyo mtu.

    Hata mimi nilishaona kuwa baadhti ya thread thread ambazo ziliwekwa ili zionekane wakati wote, hazikuwa na viwango vya kukidhi haja.

    Ila naona sasa kwa kuziweka kwenye thread moja, hata wewe umeweka nyingi mno kiasi kwamba unaweza kutengeneza collection ya thread nyingi sana na mwisho wa siku ikaturudisha kule tulipokuwa.

    Kama ni kura labda zipigwe au tukubalii kuwaachia baadhi ya watu wafanya kazi ya kuchambua thread vinginevyo lawama zitakuwepo tu!

    Ni hayo kwa sasa,

    Babu DC!!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Zamani watu walikuwa wanashusha nondoz jamani kha!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Safi sana !

    Naunga mkono kwa 100%!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kaka DC,

    Nimekupata vema. Mie nakumbuka (tokana na thread ya Ngabu) thread yako ni moja ya zilizogusiwa. Nililoelewa pale kuhusu thread yako ni kuwa zilikuwa ni moja kati ya tatu zilizo orodhwesha zenye kujadili kitu kimoja. Kimsingingi kaka DC hili ni kweli. MMU ni kisima cha habari nying mno zilizojadiliwa....

    Mie pamoja na kumaliza kwangu mwaka hapa karibuni najua bado kuwa kuna mengi yalinipita na ndio maana nimetoa uwanja mpana kila mmoja asema. Tukizungumzia viwango vya thread hio nayo ni muhimu... Ila naomba kumbuka kuwa mara nyingi tuna vipimo tofauti kama wanadamu (tokana na sababu mbali mbali) za kupima ubora wa kiwango cha thread. Naweza ona thread ni kiwango sana lakini mwingine akaona taofauti.

    DC kuhusu uwingi wa threads ambazo nimeorodhesha naona hilo sio shida kabida. Kucopy na kupaste thread kumeboreshwa kiasi kwamba mtu kamba hujaifungua unajuwa wazi kuwa hio thread ina husu nini. Kwa maoni yangu (thou I stand to be corrected) naona kuwa hata zikiwa nyingi hapo zikafika hata 100 haina shida. Ni rahisi kujua ni nini unataka na ni tofauti kabisa na Stickys zikiwepo.

    Sijui ila logically na realistically sion kabisa haja ya kura, ila maoni, ushauri na mawazo mbali mbali ni muhimu ili kuwezesha thread ifanye vile ambavo tumelenga na kutarajia. Na ndio maana nimesema kuwa ni rahsi, mwingine anaweza pia kuamua kupost link zake katika hii thread ili kuonesha ni thread gani ambazo yeye kaona ni bora na zianafaa watu wapitie...

    Naona kuwa zimeshafanyiwa kazi na wametowa hizo 'Stickys' hapo nje ambazo zilikuwa ni nyingi mno na kuboa wengi. Sijui kama umenipata vema kaka... Naomba utanielewesha ama kuniuliza popote pale ambapo sijaeleza vema.... Kama kawa, pamoja saaaana.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mi nipo but nimetingwa na mambo kiasi flani ila nipo na nitakwepo
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimekosea njia bye:nerd::nerd::nerd:
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mchwechwele sasa hizo nondo za zamani ndio utupe link hapa ili wote tufaidi...

    My sweet wifi kura yako imehesabiwa na kuhifadhiwa pia... lol
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Thats good Excellent. Be good.

    Nakata rufaa hebu mtoe Wole S hapo mana yeye hakoseagi njia hata siku moja lol
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa elewa hasa nini hapa kinajadiliwa
    but between Ashadii NN na Dark City nafikiri kuna kitu useful kinajitokeza
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Afadhali maana ukurasa ulijaaaa!!!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Why Boss, kuhusu my posts na DC ama kuhusu thread yenyewe? Sijakupata vema...
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Tatizo mkuu hapa kuna coincidence ya mambo ambayo hawezi kutuacha bila mashaka....

    But, mie nitakubaliana na matakwa ya wengi,

    Babu DC!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Dah! I didn't know you were this hypersensitive. No one intended to offend you. And If you took offense you could have just spoken up about it and we could have hashed things out.

    Anyway, kwenye hiyo mada yangu bandiko langu la kwanza niliandika hivi:

    Baadaye ndiyo Elizabeth Dominic akaniuliza ni mada gani ambazo ningependa ziondolewe na kwa sababu gani? Nikatoa mfano wa mada tatu, moja ikiwamo ya kwako, ambazo kimsingi zina maudhui sawa lakini ambazo zote zilikuwa na sticky.

    That was a valid argument and I'm disappointed that you didn't see beyond your personal grievances that you have with me to appreciate its validity.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280

    Ndo maana na mimi nilisema sijaelewa haswaa ni nini hapa mnafanya

    anyway ni hivi
    nakubaliana na NN kuwa threads za sticky ni nyingi mno
    na nyingi hazistahili au hatujui ni vigezo vipi zikawekewa sticky....

    Lakini bado nafikiri kuna threads zina 'tofauti' hata kama kuna mwingine alisema
    theme hiyo hiyo..
    mfano thread ya DC ya mwanaume wa kiafrika binafsi sioni kama inafanana na zingine
    mfano ile ya mwanaume kamili......hazifanani so kuziunganisha pamoja sio sahihi....

    tatu hii idea yako ya kuzi combine threads zenye 'value' fulani MMU....ni nzuri
    wasiwasi wangu ni kuwa still baadhi ya threads nzuri zinaweza zisiwepo
    na zingine pengine sio nzuri saana zikawepo sababu....it is Ashadii 's taste.....

    sio general members taste but then again kupata general members taste nayo sio rahisi...
    so ngoja nisubiri nione.......all in all a good idea.....
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Ashadii, I implore you to close this thread and just let things be as they were before. Please, do that if you can.
     
Loading...