Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU special offer

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Oct 24, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kiukweli wadau wote wa hapa kijiwe cha mmu nyie ni rafiki zangu na ninawapenda sana,nimeona si vibaya nikatoa upendeleo juu ya hili swala kwenu
    kwa wale wanaotafuta kazi
    kama una bachelor or adv diploma ya accounting au
    business admn nitumie cv na passport size 3 kuna kazi ipo mkononi mwangu karibuni mwisho saa sita
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kid sis nimeipenda hii....
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    he he he....bebii bana....mimi nina picha peke yake....nitume...?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    karibu sis wala sitokufanyia interview uje tu uchukue barua
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wooow..
    Naamini hakuna chembe ya utani hapa!:poa
    Job seekers mshindwe wenyewe SASA...!
    Thanx alot Bebii kwa upendo wa kweli kwa wana MMU!
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe umepinda kama wale mashetani6 wa jana wenye kelele nyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiingi
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha utani preta tuma cv
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sifa yangu kuu nikwamba nawapenda sana rafiki zangu always they are my no one
     
  9. S

    STIDE JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi nilivoona heading nikajua umejitoa offer kumbe duh!! Mi shule za kata bwana, cmo!! Na log off.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bebii, Utani siyo mzuri wakati mwingine!

    Post saa tatu na nusu - mwisho wa maombi ya kazi saa sita? Ninahisi harufu ya rushwa ya (NGONO)
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama huwezi acha
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    We naona hutaki tupate hiyo kazi
    Saa hizi ni saa nne na tangazo ndo naliona mpaka nitoke hapa nikapige picha niandike barua ya maombi na cv ni saa kumi na mbili wakati maombi mwisho ni saa sita
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acheni hzo attach ata kitambulisho cha kupiga kura
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    naomba nikutumie ya mjukuu wangu
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Umenifurahisha sana...ubarikiwe kwa moyo wako huu..

    Sis...sikujua kama familia imetanuka....
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    haya ngoja nifanye fasta
    niattach wapi saasa hapa hapa PM au kuna email nyingine
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yap pm pm
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Vin ni dadako huyo... Ndo maana siku ile nilikutupia jicho kali maana niliona mnakaribisha incest...lol
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmh hataki kurudi kabisa
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha...usijali taarifa hii imkuja kwa wakati..lol

    Sitaki kurudi wapi Bebii...
     
Loading...