Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU na Lugha gongana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Mar 31, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tusiharibu MMU, Nikiwa mdogo nilisimuliwa story ya mlevi aliyekuwa anapiga kelele kijijini kila siku akitoka kulewa, Nakufaaaa, Nisaidieniiii, fisiiiiii, simbaaa,weziiii, nabakwaaaa, nk nk. Watu wakitoka kumsaidia ana waambia aaah, nilitaka mje mnisindikize nyumbani . Walevi wenye tabia hii wakaongezeka ikawa kero kubwa sana hata ilifika mahali wanakijiji wakawa wanapuuza mayowe na kuto jali kelele, siku alipo hitaji msaada hakuna aliye msaidia wakijua ni kawaida yake kupiga kelele. Najua sio Hadithi ngeni kwa wengi wetu, na sio lengo langu kusimulia hii hadithi ila tukumbushane tusijisahau
    Tunapoomba ushauri MMU tuwe wawazi tuwekane sawa kama ni wewe, rafiki, jirani ndugu au ni story ya mtaani iweke wazi wataalam wetu hapa MMU wajue jinsi ya kuchangia. Inachekesha/inabore leo umeandika mkewangu… kesho mumewangu… Watu wanakuwa touched na story wanachangia kutoka moyoni Siku yakikukuta ukatoa ishu ya ukweli member wataichinjia thread yako baharini when you need them the most…. Na wale wenye ID zaidi ya moja try to be smart.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenena vyema yaani siku hizi kunaboa sana mpaka basi na imekuwa comedy tu hapa maana unakuta mtu jana kasema natafuta mchumba mara anakuja nina mume miaka kumi, mara ooohhh nilikuwa na mpenzi mara natafuta mchumba mtu yuleyule jamani tusifanyane wajinga hapa tuko ili kusaidiana mawazo sasa watu wanapoleta mzaha inaudhi sana mpaka watu wanakata tamaa kuchangia mwingine ana ID nyingi anajichanganya mwenyewe kuweni smart ujichunge.

    Nawasilisha mkuu
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru DA kwa kuliona hili, Kwa nini watu hawatoi ukweli, sio kilakitu lazima mtu awe yeye
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Jana siku yangu imeharibisa sana baada ya kusema ukweli kuwa watu wanatuchezea akili maana nilipata PM za matusi mpaka nikashiba mwenyewe lakini sitaacha kusema kweli hapa tusichezeane akili kabisa kwanini watu tupoteze muda, akili zetu kushauri ujinga???? na Uongo uliotungwa???
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na hao ndio wanaotaka kutuharibia, tusipate maushauri ya nguvu, But keep it up dadaa!
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona na mimi nilivyomquote hakurudi tena akakimbia thread yake nadhani ndio maana akaamua kumalizia hasira kwako, angerudi tena aone tungemuanikaje? watu wanafikiri watu tunacheza hapa
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Sitaacha kusema ukweli daima!!! Kuna mwingine huko analalamika nashangaa kama unaleta ujinga unaambiwa bana hatuogopani hapa kwa kuchezeana akili watu wazima wamejaa humu na wapo watu wanahitaji msaada wa jamii sasa tukianza kuoneana haya inakuwa ni shida kubwa
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Aliona watu wamemshangaa na wewe ulivyomquote ndo kaona mmmhh mbioooo
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kabisa kuna wengine hata sijui jinsia zao wala marital status zao maana leo wataibuka leo demu wangu, kesho utasikia BF wangu...... kabisaaaaaaaaaaa umenena.....
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeona eeehhh inashangaza sana na kusikitisha pia
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Haya bwana

    Lakini
    ningependa kuwakumbusha
    Hapa ni tunapigia mbuzi debe
    mtu anapotoa topic ambayo haina manufaa ye yot e
    sisi ndo wa kwanza kuchangia na kumkemea
    Hapo anapata kichwa sababu poster
    zinaongezeka kwenye thread yake..
    cha kufanya labda tusichangie kabisa..

    Na tukumbuk
    kuna kizazi kipya humu..
    heshima yababu na bibi
    Imepungua kwa kasi kubwa..

    Ndo maana
    watu wenye short temper
    Kama mimi ..mara nyingi
    Tunaa achia tu..
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mimi huwa nawapaka sana humu ...na huwa nagundua haraka sana kuwa huyu mtu anadanganya.....kuna key words mtu anazitumia lakini huwa hazitally kutoka line moja kwenda nyingine.....kuna mmoja alidanyanga hapa nikamwambia kuwa wewe ni muongo....bsi kuna mtu mmoja humu anaitwa mpendwa ......jamaa akaleta thread za zamani za mtoa mada ambazoni tofauti kabisa na ile tuliyokuwa tunajadili hapa....nyingine anasema ameolewa ana miaka 0 ndoani na nyingine ana mpenzi kwa miezi miwili

     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Elia una mabusara sana.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waripoti kwa Invisible au xyln JF moderator,wao wanaamini kwa kuwa ni PM basi huwezi kuwashtaki wakapewa ban but you can do it kama umechoka lakini na matusi yao ila kama unafurahia.............
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi tufanyaje jamani maana hali ni mbaya
     
  16. e

    ejogo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elia umenena! jamaa wanadhani wapo kindergarten na story zao za kutunga.
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    AD Pole na Msiba!

    Hivi Computer yako huwa inakuwaje maana misitari yako uwa inaishia katikati ya ukurasa?
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Safi sana
    Nadhani wale akina NOSING FOO GUD, NOTI ENAFU na wengine wa taipu kama hiyo wamekapata kaujumbe
    La sivyo tutaendelea kuwachinjia baharini, maana wakinena ukweli tutashindwa kutofautisha na mizaha yao
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ahsante Mungu kwa kunionyesha kiumbe hiki.
    Hii ndio tabia ambayo ni sugu kwa members wengi humu ndani.
    Mtu kama Nosing foo gudi alitoa posti hapa akadai kafanikiwa kulala na mume wa jirani yake, akajipongeza and then akataka apongezwe humu ndani. Ni wazi ana akili timamu sana ila kazisoma akili za members wengi JF akaona kwamba ili post lake libaki kileleni ngoja apost maujinga ili kadri watu wanavyosiliba post lake ndio wanavyozidi kuliweka hewani mada la ujinga, na mwishowe inafanya tuonekane wote wajinga.
    Mi nadhani kusiliba kwa kumwambia mtu LIVE ana kwa ana ni tofauti kidogo na hapa.
    Hapa njia muafaka ya kusiliba ni kuangalia post, na ukichangia sana piga [​IMG]
    Itakuwa ni adhabu tosha akiziona hizo nyingi au akiona watu walio View ni 700 Replies 0
    Vinginevyo atajiona mshindi
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sante sana dear
    .
    nway kuhusu
    kuacha mistari
    Nusu hiyo we ndo
    umeniambia leo hahaalol

    Ni
    mazoea tu
    sijui kama ni mabaya au mazuri..
     
Loading...