Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU Mmenisaidia kuandika Script ya Ukweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Sep 22, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huwezi kujua mchango wako mpaka pale taadhira zake (Impact) zinapoonekana. Wana MMU mjue kuwa kuja kwangu humu mmenisaidia sana kuandika Script ya Movie ya ukweli. Michango yenu imeonyesha kwa undani kabisa jinsi watanzania wanavyoyachukulia mahusiano na tofauti zetu za mitizamo hata na majirani zetu wa Kenya.

    Nimewashawishi na marafiki zangu nao wawe wanatembelea humu ili waondokane na kuendelea kuandika Script ambazo hazitoi taswira za watu wa "Buguruni kwa Mnyamani" ambao ndiyo wengi. kuwemo kwangu humu kumeonyesha kumbe tafsiri yetu kuhusu mahusiano kwa sehemu kubwa sisi waandika Script iko mbali sana na ukweli.

    Nimejifunza ni vitu gani watanzania tunaviona vinaonekana vinawezekana kutokea na vingine hata kwa mtutu wa Bunduki hawawezi kuvikubali. Movie yangu ijayo nitai i- dedicate kwa Member wa humu MMU. Alamsiki!!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Katika hiyo dedikesheni, usisahau kumtaja Babu mpenda maujiko Asprin a.k.a ODM. Vinginevyo haitauza sana.

    Kila la kheri.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tumrekodie na ile sauti ya weweeeeeee nafikiri hapo itauza sana, Kigarama usisahau kututafutia scene ya kucheza kwenye filamu Asprin anapenda kucheza kwenye scene za ukabaji
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    masharti ya ODM kutajwa ni kurejesha huduma ya ukaguzi..
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Weeeuuuuweeeee! Ndiyo iwe taito ya hako kamuvi, afu avatar ya ODM ndo inakuwa picha ye mbele. Isipouza, akaogee magadi.

    Hebu angalia muda wako hapo, Sasa hivi saa ngapi vile? Haya, come this way..........
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aspirn ur killing me kwa vicheko..hahahaha
    uuwwwwiiiii eti hatouza move lol
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona unacheka afu hujanigongea kale ka-apetaiza kanakoitwa LIKE? Hebu ka-do ze needful bana.
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama kweli utafata ushauri wa humu basi kutakuwa na mabadiliko makubwa sana kwenye tasnia ya filamu zetu na hata sisi wengine tutaanza kuziangalia. Nakutakia kila la heri.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Soulmate asinisahau na mimi Gaga, mamaa wa mashauzi kama yule muimba taarab
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kumbe eeeeehhhh
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sasa akiniweka mimi akamsahau soulmate wangu.......... labda kama anatoa singo la taarab....khanga Mokko! vinginevyo albam zitakuwa picha za ukutani

    umeona eh? Yuu mai taksi draiva!
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    waigizaji utawatoa wapi sasa?? au ndo hao hao kina anko Ezekiel!???
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    daaah hivi binamu hajambo.................
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Asprin - Huyu anacheza scene za ukabaji na wizi
    2. Gaga - Huyu anacheza scene za kukwiba soulmate
    3. Blaki Womani aka Yuu - Huyu anacheza scene za mamakubwa
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha........Yuu bana! Kamata binamu tupa kule, chukua Yuu weka hapa kwa usukani!
     
  16. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu Bongo ni wadosi, unajua hawa jamaa wananunua Movies za kina Ray na Kanumba mpaka kwa Milioni 40 au 50, lakin kwa wale wasiofahamika wenyewe wanawaita "underground" umeuza sana tena kwa mbinde wananunua picha yako kwa Milioni 20.

    Ukienda Steps Entertainments unapewa hela ya Movie Shooting na Location kuanzia Milioni 3 hadi 10 kutegemeana na Script Synopsis unayopeleka kwa mdosi. sasa hapo ndiyo kina Aunt Ezekiel wanapoingia.

    Na wakati mwingine siyo Script Director au producer na Location manager wanaochagua scene iwe na nani au ipigiwe wapi bali ni wadosi wenyewe. Hivi hujiulizi ni kwa nini kuna baadhi ya production Companies shootings zao zote zinafanyikia Giraffe Hotel au Lamada?

    kwenye Film Industry ya bongo wadosi ndiyo kila kitu kama ilivyo kwenye muziki. Kina aunt Ezekiel tutaendelea kuwa nao kwa sana tu.
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    you miss sana binamu..................pita pale patia yeye salamu
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asije akatoa movie ya ile story yangu ileeeeeee, nitaachika, lakini atleast ninae soulmate kanipenda hivohivo
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Babu ODM yale mayeboyebo alikuletea mjuukuu K_H kama zawadi ya xmas umeyaacha wapi
     
  20. s

    shalis JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh si unajua kale ka thnks walikitoaga
    ila i like it na nimekugongea na daily huwa nakugonge au we unakataa
    sema wazi huku JF wasikie kama kweli mie sikugongeagi..ahhahahaaaa
     
Loading...