Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU hii ni hatari:- Afa akijaribu kupunguza kitambi kwa dawa za kienyeji.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Sep 21, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ndugu zanguni wana MMU nawasalimuni salamu za upendo wa dhati kabisa.NAWAPENDA SANA.
    Jamani hapa mtaani kwetu kuna dada mmoja alikuwa na mpenzi wake wakaachana, lakini siku za jirani kapata katoto ka Kiarabu.
    Kaarabu hako kakamwambia yule mdada apunguze tumbo,m dada mbiombio akaenda kwa Wamasai.
    Wamasai wakampa dawa na maelekezo namna ya kutumia.
    Mdada kanywa dawa hiyo jioni baada ya kutoka kazini. Dada kaharisha usiku kucha na mpaka asubuhi akawa ameishiwa na maji kabisa mwilini,
    walipo mpeleka hospitali akafa madaktari wakiwa kwenye heka heka za kumuwekea drip.
    Jamani bora tutumie njia nyingine kuliko hiyo mijidawa.
    Nawatakieni siku njema.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa wapi we gumzo la mji? Karibu na poleni sana na msiba wa huyo jirani yenu
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikachukue kwenye ile sredi ya let love lead the way...
    Pole kwa msiba.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    khaaa! Rip mdada, alichanganyikiwa na mwarabu au?... Toka lini dawa za kimasai zikapunguza kitambi?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Akafa kwani ye ng'ombe..?

    Amefariki binadamu..

    Anyhow nampa pole huyo mwana kwa
    Kumkosa mama ..
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole kwa wafiwa. Hao masai ni kweli huuza dawa za kupunguza vitambi. Weshawahi kuniapproach pale mlimani city. Jamani mazoezi ndio njia bora hata hivyo tulizike jinsi tulivyo hii ndio miili yetu hapana haja ya kuruhusu presha toka nje ati mwili wako uwe kama fifty cent ama aaliyah
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Wamasai wa siku hizi ni noma, wanadawa za kuzuia ndevu zisiote, wa naotesha nywele kwenye vipara, pia wana dawa ya kufanya gari lako lisitumie mafuta mengi
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Hiyo ni kali... Ila ndo hvyo dawa zinaua...au watumiaji ndo wanakosea masharti?..
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Tatizo nchi yetu haina udhibiti wa dawa.
    Biashara ya dawa holela inalipa sana
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tobaa! Wenye vitambi mbaki navyo hvyo hvyo.
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh atakuwa alizidisha dozi ili apungue haraka maskini, ila wanawake tunashida na hii miili yetu!kama mtu kakupenda hivo ulivyo kwa nini anakwambia upunguze tumbo tena?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaitwa serikali legelege haina tofauti na wale wa ohio wanapitiwa na mtu yeyote ilimladi hela yako tu. Poleni mliopoteza dada yenu
     
  13. M

    Magoo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kitu chochote kikzidi kipimo(doze) hugeuka kuwa sumu(toxic) dawa zinaweza kuwa ziko sawa ila doze alizidisha nway pole kwa msiba wa jirani
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Acheni kushobokea wahindi dada zangu
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa waarabu nao,utakuta yeye ana mtambi pakacha nyuma jamani dawa za kimasai zinatibu kitambi kweli?dah
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    maisha magumu tuliyonayo ndiyo yanayosababisha dada zetu wakose dira na muelekeo
     
  17. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli maisha magumu mjini plus kutojitambua...namuonea huruma huyo mtoto aliyeachwa
     
Loading...