Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMU Dar Members: Meeting Proposal.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bramo, Jul 9, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Na post Hii Thread nikiwa sijaiona hapa Jamvini,
    Kwa wale members wa MMU ambao tupo Dar (Nikiwa Mmoja wao) naomba tu propose day tu mit, tufahamiane, Namba za Simu tubadilishane n.k n.k n.k.
    Napendekeza Tarehe za Mwanzoni mwa August.
    Moods Naomba Mu i treat hii Thread as an independent one.

    Thanks in Advance
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu kibao wanakutana kila siku Dar....
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    members wapya mna matatizo sana....!jf tuunaijua thamani na hadhi yake,tumetoka nayo mbali....na tunakutana daily....as from then sisi tunaishi kama familia na ndugu wamoja.
    mfalme wa amani is hereby welcoming you to join the club....and trust me my dear.....uthubutu wa wanajf kukutana ulianzia dar!check me kwa mwongozo zaidi.....

    teamo hapa
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huwa mnakutana wapi? Nataka niungane na nyie
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hebu njoeni kesho manzese darajani mtanikuta.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    check me rejao.....!lizzy yupo saudiarabia
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kanisa la Mt.Joseph misa ya mchana!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...usiniharibie tafadhali....sasa hivi niko ndani ya nyumba nataka nikiondoka anifuate!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu aliyeamua kuwalaumu members wapya amenifanya nicheke. Muanzisha mada inaonekana amejiunga long time ago, lakini kwa kuwa mada yake haijamfurahisha mkuu hapo juu basi wanalaumiwa new comers. Hii kweli kali!

    Siyo mbaya kukutana na kufahamiana, at every one's own risk..
     
  10. m

    menny terry Senior Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu inaelekea umetokea DODOMA huko kwa wakina matonya shida yako Uanze kutembeza bakuli tukisha kutana shem on u.Sioni faida yoyote ya kukutana wana jf.Kupoteza muda tu.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sawa mama mchungaji, nipo njiani naelekea hapo parokiani
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe sijui niseme una mawazo mgando...umechoka au umefulia. Kufahamiana na watu na kuomba omba wapi na wapi?!Kama ndio tabia yako au ya watu unaowajua usidhani na wengine ndo walewale.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usisahau sadaka!!!Biblia unaweza kuazima!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi pale TANDALE KWA MTOGOLE nimejaa!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na wewe nae Mahusiano, Mapenzi na Urafiki na kanisa la mt. Joseph wapi na wapi? Unamtindio wa fikra nin?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heshima yako umemwazima nani?!Kama mahusiano yangekua hayana uhusiano na dini ndoa zisingefungwa makanisani na misikitini...watu wasingepewa mafunzo yahusiano na MMU sehemu za ibada.Nadhani hizo sababu mbili zinatosha kuonyesha kama ulifikiria kabla ya kuandika au uliandika kabla ya kufikiria.JUMAPILI NJEMA!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Thank u Lizzly for this useful post.
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! teh! teh! Lizzy huyo teh!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thank you....
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Msemo huu wanikumbusha mbali
     
Loading...