Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja wa polisi waliouwa afikishwa mahakamani leo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngonani, Sep 10, 2012.

  1. n

    ngonani JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Habri niliyoipata hivi punde nikiwa mjini Iringa ni kuwa askari mmoja kati ya sita waliokamatwa amefikishwa mahakamani,ni yule aliyefyatua bomu.Wengine watano ambao nao walimpa kipondo marehemu wameachiwa.

    Hii inatokana na maombi ya mtuhumiwa mwenyewe kuwa yeye ndiye aliyeua na wengine waachiwe.Kutokana na ombi ilo alipelekwa kwa mlinzi wa amani Ijumaa na confession yake kuchukuliwa na mlinzi wa amani.Leo hii kapelekwa mahakamani.

    Wadau tisijadili ili suala kwani tayari liko mahakamani, lakini naona haki haijatendeka inabidi na hao watano na RPC wao nao washitakiwe.
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamuhanda yupo wapi? Na iweje apelekwe mahakamani kabla TUME YA NCHIMBI HAIJATOA MAJIBU? Polisi Wamekurupuka!
     
  3. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I can smell something fishy here!!!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa mbona wewe umejadili?
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Bomu moja lilipuliwe na watu wangapi?
    Hlf yeye ataiamriaje mahakama? Kwamba hawa wengine waachiwe na mahakama ikubali maombi yake??????? Wale wote walishiriki sasa walitaka
     
  6. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani, huu ni uonezi, wanaotakiwa mahakamani ni polisi wote waliokuwepo eneo la tukio ama kwa kesi ya kujeruhi ama kusababisha mauaji ama kuua, hakuna hata mmja anayetakiwa kuachwa hapo. Lazima tupige kelele kwa hili, kuanzia rpc mbaka yule mkuu wa upelelezi wafikishwe mahakamani, nasisitiza hatakiwi kuachwa hata polisi mmoja kila mmoja ana kesi ya kujibu hapo
     
  7. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo Mlinzi wa Amani ndo nani?????/
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Amewahi kabla haijawa confirmed.
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ijazie nyama hii habari: kafikishwa mahakama ipi? ya mwanzo ,ya hakimu mkazi au kuu?
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Alyaua ni mmoja tu ambaye alifyatua hilo bomu na wengine wote walikuwa mashuhuda.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Sasa ile kamati ya kichene pati vipi tena? Haipo?
     
  12. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ilivyokuwa kwenye kesi ya Zombe ndio iwe kwa kesi ya hawa polisi wa Iringa (nazungumzia utaratibu uliotumika) tofauti ni maamuzi ya mahakama tu (wasiachwe huru kama kina zombe kwani ushahidi upo wa kutosha). POLISI WOTE WANAKESI YA KUJIBU HAO!
     
  13. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Mmmh..
     
  14. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    In police force, Things works in orders, so the Command in charge is responsible who was at the scene!! so where is He? That is Kamuhanda!! Hii itakuwa Danganya toto!!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo la polisi kuwa waendesha mashitaka, wapelezi na watuhumiwa
     
  16. n

    ngonani JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa Kiingereza anaitwa justice of peace,ni hakimu wa primary court au mtendaji kata etc.Kisheria anaruhusiwa kuchukua confession ambayo uwa tendered mahakamani kama kielelezo.
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jeshi makini safi sana big up wenye viherehere tu ndo tutawaona wakiendelea kupiga domo
     
  18. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MLINZI WA AMANI NDIO NANI? Anatokea JESHI GANI? Maana sisiem wanae kada mmoja anajiita MWANAHARAKATI WA AMANI, JE WANAMAHUSIANO YOYOTE NA HUYU MLINZI? It sound like twins!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Polisi kama ilivyo majeshi mengine ya ulinzi na usalama hufanya kazi kwa kutekeleza amri za senior kijeshi, Tumeambiwa kuwa kamuhanda aliwaamuru polisi kutokukurupuka, wasubiri ORDER kwa utekelezaji, ukweli huu una maanisha kuwa wameandaa gape la mtuhumiwa kushinda kesi kwa maelezo kuwa alipewa amri na comander ku-pull triger wakati barrel imempoint "mateka"

    wakati hukumu hii inasomwa, kamuhanda atakuwa amesha staafu, amepewa mafao yake yote. na maneno aliyoyasema yatakuwa kweli kwamba hataki kuvuruga pensheni yake, lazima atekeleze maagizo ya. . . . . .
     
  20. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa nini tusiwe na DISTRICT ATTORNEYS AMBAO NI LAW ENFORCERS ktk system yetu? D.A wa Nchi kama USA wanafanya kazi ya DETECTIONS SIO HAWA WETU WANALALA MAHAKAMANI WANASUBIRI POLISI WAHARIBU KESI.
     
Loading...